Menu Wizard (7.x-1.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: title
fil: pamagat

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: edit
fil: wastuhin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Filter
fil: Salain

en: reset
fil: ibalik sa pamantayan
