Menu Wizard (7.x-1.2) - en to ml translation catalogue (10 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: title
ml: തലക്കെട്ട്‌

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: page
ml: താൾ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ
