Menu Wizard (7.x-1.2) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: title
ta: தலைப்பு

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: page
ta: பக்கம்

en: Reset
ta: மீளமை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: edit
ta: மாற்று

en: Save
ta: சேமி

en: path
ta: வழி

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: reset
ta: மீள அமைத்தல்
