Mica (7.x-7.1) - en to ml translation catalogue (47 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Register
ml: അംഗത്വമെടുക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Age
ml: വയസ്സ്

en: Description
ml: വിവരണം

en: Article
ml: ലേഖനം

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: On
ml: ഓൺ

en: Categories
ml: വിഭാഗങ്ങൾ

en: Go
ml: പോകൂ

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Search
ml: തിരയൂ

en: None
ml: ഇല്ല

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Country
ml: രാജ്യം

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Variable
ml: വേരിയബിൾ

en: Parent
ml: രക്ഷിതാവ്

en: Depth
ml: ആഴം

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Maximum age
ml: പരമാവധി പ്രായപരിധി

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Contact
ml: ബന്ധപ്പെടുക

en: Logo
ml: ലോഗോ

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Details
ml: വിശദാംശങ്ങൾ

en: and
ml: കൂടാതെ

en: Basic page
ml: അടിസ്ഥാന താള്‍
