Mica (7.x-8.0-rc6) - en to ta translation catalogue (31 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: நீக்குக

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Date
ta: திகதி

en: Search
ta: தேடல்

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Weight
ta: நிறை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Category
ta: வகை

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: View
ta: நோக்குக

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Comment
ta: குறிப்புரை

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது

en: Details
ta: விபரங்கள்

en: Blogs
ta: வலைப்புக்கள்

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: and
ta: மற்றும்
