Mica (7.x-8.0-rc6) - en to te translation catalogue (66 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: Register
te: నమోదు చెయ్యు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Age
te: వయసు

en: Description
te: వివరణ

en: Article
te: వ్యాసం

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Resources
te: వనరులు

en: Project
te: ప్రాజెక్టు

en: Categories
te: వర్గాలు

en: Go
te: వెళ్ళు

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Search
te: వెతుకు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Country
te: దేశం

en: Weight
te: భారం

en: Depth
te: లోతు

en: Category
te: వర్గం

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Summary
te: సారాశం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Add
te: చేర్చు

en: View
te: చూడు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Total
te: మొత్తం

en: Statistics
te: గణాంకాలు

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Files
te: ఫైళ్లు

en: User ID
te: వాడుకరి ID

en: Contact
te: సంప్రదించు

en: All
te: అన్నీ

en: Logo
te: చిహ్నం

en: From
te: నుండి

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Details
te: వివరాలు

en: Address
te: చిరునామా

en: Table
te: పట్టిక

en: Other
te: ఇతర

en: Close
te: మూసివేయి

en: City
te: నగరం

en: Instructions
te: సూచనలు

en: Results
te: ఫలితాలు

en: Blogs
te: బ్లాగులు

en: Forums
te: చర్చావేదికలు

en: details
te: వివరాలు

en: comment
te: వ్యాఖ్య

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: About
te: గురించి

en: and
te: మరియు

en: Basic page
te: ప్రాథమిక పేజీ
