Mica (7.x-8.2-rc1) - en to vi translation catalogue (127 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: delete
vi: xoá

en: Status
vi: Trạng thái

en: Register
vi: Đăng ký

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Age
vi: Tuổi

en: Description
vi: Mô tả

en: Article
vi: Bài viết

en: Enabled
vi: Bật

en: Tags
vi: Thẻ

en: Resources
vi: Tài nguyên

en: Project
vi: Công trình

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: Go
vi: Đi

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: None
vi: Không có

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Country
vi: Quốc gia

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Variable
vi: Biến

en: Parent
vi: Cấp trên

en: Depth
vi: Độ sâu

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Import
vi: Nhập vào

en: Export
vi: Xuất

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: Update
vi: Cập nhật

en: Access
vi: Truy cập

en: Add
vi: Thêm

en: View
vi: Xem

en: Notes
vi: Ghi chú

en: Event
vi: Sự Kiện

en: Total
vi: Tổng

en: ID
vi: Mã

en: Statistics
vi: Thống kê

en: Advanced search
vi: Tìm kiếm nâng cao

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Files
vi: Các tập tin

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Contact
vi: Liên hệ

en: Are you sure you want to delete %title?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa %title?

en: All
vi: Tất cả

en: Logo
vi: Biểu huy

en: Contacts
vi: Liên lạc

en: From
vi: Từ

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Published
vi: Đã công bố

en: Details
vi: Chi tiết

en: Model
vi: Mô hình

en: Address
vi: Địa chỉ

en: Example
vi: Ví dụ

en: Table
vi: Bảng

en: Events
vi: Sự kiện

en: Start
vi: Khởi động

en: End
vi: Kết thúc

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Other
vi: Khác

en: First name
vi: Tên

en: Last name
vi: Họ

en: Operator
vi: Toán tử

en: Close
vi: Đóng

en: Street
vi: Đường

en: City
vi: Thành phố

en: State/Province
vi: Tỉnh/Thành

en: Gender
vi: Giới tính

en: Key
vi: Khóa

en: Countries
vi: Quốc gia

en: Unit
vi: Đơn vị

en: Results
vi: Kết quả

en: Blogs
vi: Blog

en: Forums
vi: Diễn đàn

en: Access Denied
vi: Truy cập bị từ chối

en: Missing
vi: Bị mất

en: on
vi: vào

en: No information found
vi: Không tìm thấy thông tin

en: Documents
vi: Tài liệu

en: details
vi: chi tiết

en: Minutes
vi: Phút

en: comment
vi: bài bình luận

en: News
vi: Tin tức

en: Run
vi: Chạy

en: Complete
vi: Hoàn thành

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Variables
vi: Các biến

en: Authors
vi: Tác giả

en: Menus
vi: Trình đơn

en: Postal Code
vi: Mã bưu điện

en: Generate content
vi: Tạo nội dung

en: Telephone
vi: Điện thoại

en: Print
vi: In

en: Others
vi: Khác

en: About
vi: Giới thiệu

en: and
vi: và

en: Acronym
vi: Tên gọn

en: Relations
vi: Quan hệ

en: Start Month
vi: Tháng bắt đầu

en: Start Year
vi: Năm bắt đầu

en: Rebuild menus
vi: Tạo lại menu

en: Main menu
vi: Trình đơn chính

en: Value type
vi: Kiểu giá trị

en: Delete selected items
vi: Xoá các mục đã chọn

en: Script
vi: Văn lệnh

en: Network
vi: Mạng

en: Enter a feed URL.
vi: Nhập địa chỉ URL của feed

en: Basic page
vi: Trang cơ bản

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
vi: Kiểu nội dung <em>Trang</em> bao gồm các nội dung tương đối ít thay đổi, ví dụ như một trang 'Giới thiệu'.

en: Use tags to group articles on similar topics into categories.
vi: Sử dụng thẻ để nhóm các bài viết về các chủ đề tương tự thành các thể loại.

en: Enter a comma-separated list of words to describe your content.
vi: Nhập một danh sách các từ được ngăn cách bằng dấu phẩy (,) để mô tả  nội dung của bạn.

en: Use <em>articles</em> for time-sensitive content like news, press releases or blog posts.
vi: Kiểu nội dung <em>bài viết</em> bao gồm các nội dung tin tức, bài blog hay thông tin thường xuyên được cập nhật.

en: Certificate
vi: Chứng nhận

en: An error occurred while processing @operation with arguments : @args
vi: Gặp lỗi khi xử lý @operation với tham số: @args

en: Upload an image to go with this article.
vi: Đính kèm một hình ảnh.

en: Weight for @title
vi: Độ nặng cho @title

en: All Events
vi: Mọi sự kiện
