Mica (7.x-8.2) - en to ta translation catalogue (87 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Age
ta: வயது

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Article
ta: கட்டுரை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Resources
ta: வளங்கள்

en: Projects
ta: திட்டங்கள்

en: Project
ta: திட்டம்

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Go
ta: செல்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Search
ta: தேடல்

en: None
ta: இல்லை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Country
ta: நாடு

en: Weight
ta: எடை

en: Variable
ta: மாறி

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Depth
ta: ஆழம்

en: Category
ta: பிரிவு

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Maximum age
ta: அதிகபட்ச வயது

en: Access
ta: அணுகு

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: Advanced search
ta: மேம்பட்ட தேடுதல்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Are you sure you want to delete %title?
ta: %title-ஐ அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?

en: All
ta: எல்லா

en: Logo
ta: இலட்சினை

en: Site
ta: தளம்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Comment
ta: கருத்து

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Table
ta: அட்டவணை

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Other
ta: மற்றவை

en: Operator
ta: வினைக்குறி

en: Close
ta: மூடு

en: Key
ta: சாவி

en: Reference
ta: குறிப்பு

en: Results
ta: முடிவுகள்

en: Blogs
ta: வலைதளங்கள்

en: Forums
ta: உரையாடல்கள்

en: Missing
ta: காணாமல்

en: details
ta: விபரம்

en: comment
ta: கருத்து

en: Content Type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Variables
ta: மாறிகள்

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Telephone
ta: தொலைபேசி

en: Print
ta: பதிப்பு

en: About
ta: பற்றி

en: and
ta: மற்றும்

en: Acronym
ta: சுருக்கப்பெயர்

en: Relations
ta: உறவுகள்

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்

en: Enter a comma-separated list of words to describe your content.
ta: உங்கள் தகவல் சார்ந்த வார்த்தைகளை கம(,) மூலமாக பிரித்து உள்ளீடு செய்க.

en: Upload an image to go with this article.
ta: இக்கட்டுரையுடன் ஒரு படத்தை தரவேற்று

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை
