Mica (7.x-9.2) - en to fil translation catalogue (44 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Age
fil: Gulang

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Search
fil: Hanapin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Weight
fil: Timbang

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Import
fil: Angkatin

en: Export
fil: Luwasin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Update
fil: Gawing bago

en: Add
fil: Idagdag

en: View
fil: Tingnan

en: Advanced search
fil: Abansadong paghahanap

en: Files
fil: Mga talaksan

en: Contact
fil: Pakikipag-ugnay

en: Are you sure you want to delete %title?
fil: Sigurado ka bang gusto mong tanggalin ang %title?

en: All
fil: Lahat

en: From
fil: Mula kay

en: Comment
fil: Puna

en: Published
fil: Inilathala

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: Key
fil: Susi

en: Blogs
fil: Mga blog

en: Forums
fil: Mga pagpupulong

en: Menus
fil: Mga menu

en: and
fil: at

en: Main menu
fil: Pangunahing menu

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
fil: Gamitin ang mga <em>simpleng pahina</em> para sa iyong mga statik na nilalaman, tulad ng isang 'Tungkol sa amin' na pahina.

en: Use <em>articles</em> for time-sensitive content like news, press releases or blog posts.
fil: Gamitin ang mga <em>artikulo</em> para sa panahong sensitibong nilalaman tulad ng mga balita, mga "press release" o mga paskil sa blog.
