Mica Distribution (7.x-5.0-rc2) - en to cy translation catalogue (24 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Content
cy: Cynnwys

en: Block title
cy: Pennawd bloc

en: default
cy: rhagosod

en: The configuration options have been saved.
cy: Mae dewisadau ffurfweddu wedi ei gadw.

en: Link
cy: Dolen

en: Help
cy: Cymorth

en: Text
cy: Testun

en: Header
cy: Pennawd

en: Footer
cy: Troedyn

en: Width
cy: Lled

en: Unlimited
cy: Diderfyn

en: Navigation
cy: Mordwyo

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd

en: Order
cy: Trefn

en: Red
cy: Coch

en: Color scheme
cy: Cynllun lliw

en: Slogan
cy: Arwyddair

en: Yellow
cy: Melyn

en: sort icon
cy: dosbarthu eicon

en: sort ascending
cy: dosbarthu'n esgynnol

en: sort descending
cy: dosbarthu'n ddisgynnol

en: Page top
cy: Brig y dudalen

en: Page bottom
cy: Gwaelod y dudalen
