Mica Distribution (7.x-5.0-rc4) - en to fil translation catalogue (312 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Image size
fil: Laki ng larawan

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Reset to defaults
fil: Ibalik sa pamantayan

en: context
fil: konteksto

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Register
fil: Magrehistro

en: Create a new user account.
fil: Gumawa ng bagong akawnt.

en: Request new password via e-mail.
fil: Humingi nang panibagong hudyat sa pamamagitan nang e-liham.

en: Prefix
fil: Unlapi

en: Suffix
fil: Hulapi

en: approve
fil: sang-ayunan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Value
fil: Halaga

en: Username
fil: Bansag

en: Real name
fil: Totoong pangalan

en: content
fil: nilalaman

en: Groups
fil: Mga grupo

en: Group
fil: Grupo

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Replies
fil: Mga tugon

en: yes
fil: oo

en: List
fil: Listahan

en: Subject
fil: Paksa

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Age
fil: Gulang

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Read more
fil: Magbasa pa

en: more
fil: marami pa

en: Disable
fil: Pahintuin

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Comments
fil: Mga puna

en: More
fil: marami pa

en: Last updated
fil: Huling binago

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Block title
fil: Pamagat ng tipak

en: Taxonomy
fil: Taksonomiya

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Node type settings
fil: Mga pagtatakda ng uri ng nilalaman

en: Content types
fil: Mga uri ng nilalaman

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: view
fil: tingnan

en: Overview
fil: Pangkalahatang-ideya

en: Advanced options
fil: Mga abansadong pagpipilian

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Message
fil: Mensahe

en: Password
fil: Hudyat

en: - None -
fil: - Wala -

en: Weight
fil: Timbang

en: none
fil: wala

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Import
fil: Angkatin

en: Book
fil: Aklat

en: Export
fil: Luwasin

en: Back
fil: Bumalik

en: header
fil: ulunan

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Help
fil: Tulong

en: Default
fil: Pamantayan

en: Update
fil: Gawing bago

en: Sunday
fil: Linggo

en: Monday
fil: Lunes

en: Tuesday
fil: Martes

en: Wednesday
fil: Miyerkules

en: Thursday
fil: Huwebes

en: Friday
fil: Biyernes

en: Saturday
fil: Sabado

en: Add
fil: Idagdag

en: View
fil: Tingnan

en: History
fil: Kasaysayan

en: Path
fil: Landas

en: Vocabularies
fil: Bokabularyo

en: Modules
fil: Mga modulo

en: Add item
fil: Magdagdag ng bagay

en: Updated
fil: Nabago

en: read more
fil: magbasa pa

en: Advanced search
fil: Abansadong paghahanap

en: You are not authorized to access this page.
fil: Ikaw ay hindi awtorisadong magpunta sa pahinang ito.

en: n/a
fil: hindi naaangkop

en: Picture
fil: Larawan

en: Configure
fil: Ayusin

en: Files
fil: Mga talaksan

en: status
fil: katayuan

en: Error
fil: Mali

en: Contact
fil: Pakikipag-ugnay

en: Created
fil: Inilikha

en: Are you sure you want to delete %title?
fil: Sigurado ka bang gusto mong tanggalin ang %title?

en: Menu item
fil: Bagay

en: Expanded
fil: Pinalawak

en: All
fil: Lahat

en: Active
fil: Aktibo

en: Access denied
fil: Tinaggihan ang pagpunta dito

en: Add content
fil: Magdagdag nang nilalaman

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: 1 hour | @count hours
fil[0]: 1 oras
fil[1]: @count oras

en: 1 day | @count days
fil[0]: 1 araw
fil[1]: @count araw

en: Site name
fil: Pangalan ng sityo

en: Site slogan
fil: Sawikain ng sityo

en: Good
fil: Mabuti

en: User settings
fil: Ayos ng mga tagagamit

en: Header
fil: Ulunan

en: Left sidebar
fil: Kaliwang sidebar

en: Right sidebar
fil: Kanang sidebar

en: Footer
fil: Paanan

en: Your name
fil: Ang iyong pangalan

en: Your e-mail address
fil: Ang tahanan ng iyong e-liham

en: Send e-mail
fil: Ipadala ang e-liham

en: Menu link
fil: Kawing sa menu

en: To
fil: Para kay

en: From
fil: Mula kay

en: Roles
fil: Mga papel

en: Comment
fil: Puna

en: Published
fil: Inilathala

en: Signature
fil: Lagda

en: Filter
fil: Salain

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Poll duration
fil: Tagal ng botohan

en: File ID
fil: ID ng talaksan

en: File name
fil: Pangalan ng talaksan

en: File size
fil: Laki ng talaksan

en: E-mail address
fil: Tahanan ng e-liham

en: Time zone
fil: Sona ng oras

en: Items
fil: Mga bagay

en: Last update
fil: Huling binago

en: This field is required.
fil: Kinakailangan ang patlang na ito.

en: Medium
fil: Katamtaman

en: System
fil: Sistema

en: Unlimited
fil: Walang hangganan

en: Recent posts
fil: Mga sariwang paskil

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: !time ago
fil: !time ang nakalipas

en: Navigation
fil: Paglalayag

en: User login
fil: Pagkalagda ng tagagamit

en: Log in
fil: Lumagda

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
fil: Ang @site ay kasalukuyang nasa ilalim nang pagpapanatili. Kami ay babalik sa ilang sandali. Maraming salamat sa inyong pagtitiyaga.

en: Default front page
fil: Pamantayang unang pahina

en: Create content
fil: Lumikha ng nilalaman

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: Override
fil: Ipasawalang-bisa

en: Filters
fil: Mga salaan

en: Recent comments
fil: Mga punang kumakailan lamang

en: IP Address
fil: Tirahang IP

en: Default state
fil: Pamantayan na katayuan

en: Save settings
fil: Pangalagaan ang mga pagtatakda

en: Operation
fil: Pagpapatakbo

en: reply
fil: tumugon

en: Add user
fil: Magdagdag nang tagagamit

en: Key
fil: Susi

en: English
fil: Ingles

en: Sources
fil: Mga pinagmulan

en: Feed settings
fil: Mga pagtatakda ng pakain

en: published
fil: nailathala

en: The changes have been saved.
fil: Ang mga pagbabago ay napangalagaan.

en: Your search yielded no results
fil: Ang iyong paghahanap ay walang naging resulta

en: Request new password
fil: Humingi ng panibagong hudyat

en: Deleted
fil: Tinanggal

en: Languages
fil: Mga wika

en: Publishing options
fil: Mga opsyon sa paglalathala

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon

en: Configure block
fil: Ayusin ang mga tipak

en: None.
fil: Wala.

en: any
fil: kahit ano

en: Log out
fil: Umalis sa pagkalagda

en: First day of week
fil: Unang araw ng linggo

en: Create new account
fil: Lumikha nang bagong akawnt

en: warning
fil: babala

en: Site information
fil: Impormasyon ng sityo

en: Blocked
fil: Hinadlangan

en: Blogs
fil: Mga blog

en: Forums
fil: Mga pagpupulong

en: Permissions
fil: Mga pahintulot

en: Standard
fil: Karaniwan

en: Menu settings
fil: Mga pagtatakda ng menu

en: Themes
fil: Mga bastidor ng disenyo

en: administer nodes
fil: mangasiwa ng mga node

en: Comment settings
fil: Pagtatakda ng mga puna

en: Read only
fil: Basahin lamang

en: Processing
fil: Pinoproseso

en: Line break converter
fil: Tagapalit ng line break

en: Passwords match:
fil: Tugma ng mga hudyat:

en: Display on separate page
fil: Ipakita sa hiwalay na pahina

en: Location of comment submission form
fil: Lokasyon ng form sa pagsusumite ng komento

en: Administer how and where CAPTCHAs are used.
fil: Pangasiwaan kung paano at saan ginagamit ang CAPTCHA.

en: Enter the terms you wish to search for.
fil: Ipasok ang mga katagang nais mong hanapin.

en: Multilingual system
fil: Sistema ng maraming wika

en: Multilingual settings
fil: Mga pagtatakda ng maraming wika

en: Strings
fil: Mga linya

en: Block description
fil: Paglalarawan ng tipak

en: Blocks
fil: Mga tipak

en: Menus
fil: Mga menu

en: Default time zone
fil: Pamantayang sona ng oras

en: Rearrange
fil: Ayusin ang pagkasunod-sunod

en: 1 user | @count users
fil[0]: 1 tagagamit
fil[1]: @count tagagamit

en: Alias
fil: Palayaw

en: Enter your keywords
fil: Ipasok ang mga katagang nais mong hanapin

en: !a comments per page
fil: !a komento sa bawat pahina

en: 1 year | @count years
fil[0]: 1 taon
fil[1]: @count taon

en: 1 week | @count weeks
fil[0]: 1 linggo
fil[1]: @count linggo

en: 1 min | @count min
fil[0]: 1 minuto
fil[1]: @count minuto

en: 1 sec | @count sec
fil[0]: 1 segundo
fil[1]: @count segundo

en: Containing any of the words
fil: Naglalaman ng alinman sa mga salita

en: Containing the phrase
fil: Naglalaman ng mga parirala

en: Containing none of the words
fil: Hindi naglalaman ng alinman sa mga salita

en: Or
fil: O

en: and
fil: at

en: Regions
fil: Rehiyon

en: Translate
fil: Isaling-wika

en: Save translations
fil: Pangalagaan ang pag-sasaling-wika

en: Create @name
fil: Lumikha ng @name

en: @module (<span class="admin-disabled">disabled</span>)
fil: @module (<span class="admin-disabled">pinahinto</span>)

en: @module (<span class="admin-enabled">enabled</span>)
fil: @module (<span class="admin-enabled">pinagana</span>)

en: Main Content
fil: Pangunahing nilalaman

en: Original text
fil: Orihinal na sulat

en: User account
fil: Akawnt ng tagagamit

en: Run cron
fil: Patakbuhin ang cron

en: Only files with the following extensions are allowed: %files-allowed.
fil: Tanging ang mga file na may mga sumusunod na karugtong ang pinahihintulutan: %files-allowed.

en: The file is %filesize exceeding the maximum file size of %maxsize.
fil: Ang file ay %filesize na lampas sa pinakamataas na sukat na %maxsize.

en: IP address
fil: Tirahang IP

en: An illegal choice has been detected. Please contact the site administrator.
fil: Isang iligal na pagpipilian ay napansin. Mangyaring makipag-ugnayan sa tagapangasiwa ng sayt.

en: Illegal choice %choice in !name element.
fil: Iligal na pagpipiliang %choice sa elementong !name.

en: First sidebar
fil: Unang baras sa gilid

en: Dashboard
fil: Dashbord

en: locale
fil: lokal

en: Main menu
fil: Pangunahing menu

en: New user: %name (%email).
fil: Bagong tagagamit: %name (%email).

en: Username or e-mail address
fil: Bansag o e-liham

en: To change the current user password, enter the new password in both fields.
fil: Upang baguhin ang kasalukuyang hudyat ng tagagamit, ipasok ang bagong hudyat sa parehong patlang.

en: Poll
fil: Botohan

en: Update translations
fil: Gawing bago ang mga pagsasaling-wika

en: Already added languages
fil: Mga wikang naidagdag na

en: Add translation
fil: Magdagdag ng pagsasaling-wika

en: Contact form
fil: Pormularyo sa pakikipag-ugnay

en: The <em>From</em> address in automated e-mails sent during registration and new password requests, and other notifications. (Use an address ending in your site's domain to help prevent this e-mail being flagged as spam.)
fil: Ang <em>Mula kay</em> sa mga awtomatikong e-liham na ipinapadala sa panahon ng pagtatala, mga kahilingan para sa bagong hudyat, at iba pang mga abiso. (Gamitin ang e-liham na nagtatapos sa domeyn ng iyong sityo upang mapigilan na ang e-liham ay  masabing spam.)

en: Languages not yet added
fil: Mga wikang di pa naidadagdag

en: The string has been saved.
fil: Ang linya ay napangalagaan.

en: Allowed HTML tags: @tags
fil: Mga pinahihintulutang HTML tag: @tags

en: HTML filter
fil: Tagasala ng HTML

en: This account's default language for e-mails, and preferred language for site presentation.
fil: Pamantayang wika ng akawnt na ito para sa mga e-liham, at ninanais na wika para sa pagtatanghal ng sityo.

en: Search form
fil: Pormularyo ng paghahanap

en: Date and time
fil: Petsa at oras

en: Disabled themes
fil: Mga hindi pinaganang suleras ng hitsura

en: Further instructions have been sent to your e-mail address.
fil: Ang mga karagdagang instruksyon ay ipinadala sa tahanan ng iyong e-liham.

en: Text format
fil: Format ng teksto

en: Regional settings
fil: Mga pagtatakdang pampook

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: Sidebar first
fil: Unang baras sa gilid

en: Structure
fil: Pagkakayari

en: Lock language (Cannot be changed).
fil: Ikandado ang wika (Hindi maaaring baguhin).

en: The IP address of the computer the comment was posted from.
fil: Ang tirahang IP ng kompyuter kung saan nanggaling ang pinaskil na puna.

en: Default country
fil: Pamantayang bansa

en: All pages except those listed
fil: Lahat ng mga pahina maiban sa mga nakatala

en: Only the listed pages
fil: Sa mga nakatalang pahina lamang

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
fil: Tukuyin ang mga pahina gamit ang kanilang landas. Magpasok ng isang landas bawat linya. Ang '*' ay isang wildcard. Halimbawang landas ay %blog para sa pahinang blog at %blog-wildcard para sa bawat personal na blog. %front ay para sa unang pahina.

en: Not customizable
fil: Hindi maaaring ipasadya

en: A brief description of your block. Used on the <a href="@overview">Blocks administration page</a>.
fil: Isang maikling paglalarawan ng iyong tipak. Gamit sa <a href="@overview">pahina ng pangangasiwa ng mga tipak</a>.

en: Text formats
fil: Mga format ng teksto

en: Add new @node_type
fil: Magdagdag ng bagong @node_type

en: Image styles
fil: Mga istilo ng larawan

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
fil: Gamitin ang mga <em>simpleng pahina</em> para sa iyong mga statik na nilalaman, tulad ng isang 'Tungkol sa amin' na pahina.

en: Enter your current password to change the %mail or %pass. !request_new.
fil: Ipasok ang iyong kasalukuyang hudyat upang mabago ang %mail o %pass. !request_new.

en: Current password
fil: Kasalukuyang hudyat

en: Forum settings
fil: Mga pagtatakda ng pagpupulong

en: Use <em>articles</em> for time-sensitive content like news, press releases or blog posts.
fil: Gamitin ang mga <em>artikulo</em> para sa panahong sensitibong nilalaman tulad ng mga balita, mga "press release" o mga paskil sa blog.

en: All your translations are up to date
fil: Ang lahat ng iyong pagsasaling-wika ay bago.

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin

en: Sidebar second
fil: Pangalawang baras sa gilid

en: Site logo
fil: Logo ng sityo

en: Add a new @plugin
fil: Magdagdag nang bagong @plugin

en: %title has been created.
fil: Ang %title ay nailikha.

en: %title could not be created.
fil: Ang %title ay hindi mailikha.

en: %title has been updated.
fil: Ang %title ay nabago.

en: %title could not be updated.
fil: Ang %title ay hindi mabago.

en: @plugin %title was enabled.
fil: Ang @plugin %title ay pinagana.

en: @plugin %title was disabled.
fil: Ang @plugin %title ay hindi pinagana.

en: Never (manually)
fil: Hindi kailanman (manu-mano)

en: Secondary navigation
fil: Pangalawang paglalayag

en: Add new view
fil: Magdagdag nang bagong tanawin

en: If no language is selected, block will show regardless of language.
fil: Kung walang wika ang napili, ang tipak ay ipapakita anuman ang wika.

en: Add path translation
fil: Magdagdag nang saling-wika ng landas

en: Add view from template
fil: Magdagdag nang tanawin mula sa suleras

en: Make this block translatable
fil: Ang tipak na ito ay maaring isaling-wika

en: Show this block for these languages
fil: Ipakita ang tipak sa mga sumusunod na wika

en: Save and translate
fil: Pangalagaan at isaling-wika

en: - Select a language -
fil: - Pumili ng wika -

en: File byte size
fil: Laki ng byte ng talaksan
