Mica Distribution (7.x-5.1-rc3) - en to ml translation catalogue (12 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: None
ml: ഇല്ല

en: default
ml: സ്വതവേ

en: none
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Help
ml: സഹായം

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Unlimited
ml: അനിയന്ത്രിതം

en: sort icon
ml: അടുക്കല്‍ ചിഹ്നം

en: sort ascending
ml: ആരോഹണ ക്രമത്തില്‍ അടുക്കുക

en: sort descending
ml: അവരോഹണ ക്രമത്തില്‍ അടുക്കുക

en: Page bottom
ml: താളിന്റെ താഴെ
