Mica Distribution (7.x-8.0-rc2) - en to ta translation catalogue (711 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Image size
ta: படத்தின் அளவு

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: user
ta: பயனர்

en: CCK
ta: உ.க.க

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Reset to defaults
ta: இயல்பானவற்றிற்கு மாற்று

en: enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: enable
ta: செயல்பட வைக்க

en: context
ta: சூழல்

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Request new password via e-mail.
ta: மின்னஞ்சல் வாயிலாக புதிய குறிச்சொல் கேள்.

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: approve
ta: ஊர்ஜிதம் செய்

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Configure content moderation.
ta: உள்ளடக்க மதிப்பாய்வை கட்டமைத்தல்.

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Totals
ta: மொத்தம்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Real name
ta: நிஜப்பெயர்

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Item
ta: உருப்படி

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Groups
ta: குழுமம்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Replies
ta: பதில்கள்

en: Last Post
ta: கடைசி பதிவு

en: Closed
ta: மூடப்பட்டது

en: yes
ta: ஆம்

en: Wrong username or password.
ta: தவறான பயனர் பெயர் அல்லது குறிச்சொல் .

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Age
ta: வயது

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Read more
ta: மேலும் படி

en: more
ta: மேலும்

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Access control
ta: அணுகல் கட்டுப்பாடு

en: Article
ta: கட்டுரை

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: footer
ta: கால்ப்பட்டி

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Priority
ta: முன்னுரிமை

en: More
ta: மேலும்

en: Action
ta: செயல்

en: Last updated
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Block title
ta: தொகுதித் தலைப்பு

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Home page
ta: முதற்பக்கம்

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: Version
ta: பதிப்பு

en: view
ta: பார்

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: File
ta: கோப்பு

en: Advanced options
ta: மேம்பட்ட தெரிவுகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Size
ta: அளவு

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Daily
ta: தினமும்

en: Weekly
ta: வாரந்தோறும்

en: None
ta: இல்லை

en: Display settings
ta: காட்சி அமைவுகள்

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Number
ta: எண்

en: Message
ta: செய்தி

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Weight
ta: எடை

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Link
ta: சுட்டி

en: Center
ta: மையம்

en: Help text
ta: வணக்க உரை

en: Hierarchy
ta: படிமுறை

en: Multiple
ta: பன்மடங்கு

en: Required
ta: தேவை

en: root
ta: மூலம்

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: none
ta: இல்லை

en: Category
ta: பிரிவு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Book
ta: நூல்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: Field
ta: புலம்

en: header
ta: தலைப்பட்டி

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: True
ta: சரி

en: False
ta: தவறு

en: Default
ta: இயல்பான

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Open
ta: திற

en: Top
ta: மேல்

en: Small
ta: சிறியது

en: Large
ta: பெரியது

en: Sunday
ta: ஞாயிறு

en: Monday
ta: திங்கள்

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்

en: Wednesday
ta: புதன்

en: Thursday
ta: வியாழன்

en: Friday
ta: வெள்ளி

en: Saturday
ta: சனி

en: Core
ta: கருவம்

en: Time
ta: நேரம்

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: History
ta: வரலாறு

en: Path
ta: பாதை

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: Vocabularies
ta: சொற்றொகுதிகள்

en: Modules
ta: மாட்யூல்கள்

en: Clear index
ta: அடுக்குத்தொகுப்பை அழி

en: Refresh
ta: புதுப்பி

en: Region
ta: பகுதி

en: Display
ta: காட்சி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: results
ta: முடிவுகள்

en: search
ta: தேடல்

en: Add item
ta: உருப்பினைச் சேர்க்க

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Text
ta: உரை

en: Icons
ta: குறுபடங்கள்

en: Theme
ta: தீம்

en: read more
ta: மேலும் வாசிக்க

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: Keywords
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: Advanced search
ta: மேம்பட்ட தேடுதல்

en: You are not authorized to access this page.
ta: இந்த பக்கத்தை  நீங்கள் பார்க்கஅனுமதி இல்லை.

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Attachment
ta: இணைப்பு

en: Permitted file extensions
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பு நீட்சிகள்

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: Picture
ta: படம்

en: Mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: User
ta: பயனர்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: action
ta: நடவடிக்கை

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: status
ta: நிலை

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Error
ta: பிழை

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: no
ta: இல்லை

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Node
ta: கணு

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Are you sure you want to delete %title?
ta: %title-ஐ அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?

en: Menu item
ta: வரைப்பட்டி உருப்பு

en: Expanded
ta: விரிவாக்கப்பட்டது

en: The name of the menu.
ta: வகைப்பட்டியின் பெயர்

en: Update options
ta: புதுப்பித்தல் தெரிவுகள்

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Submit @name
ta: @name ஐ சமர்ப்பி

en: Access denied
ta: அனுமதி மறுக்கப்படுகிறது

en: Year
ta: வருடம்

en: Date format
ta: தேதி வடிவம்

en: Add content
ta: உள்ளடக்கத்தைச் சேர்

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Bottom
ta: கீழ்

en: 1 hour | @count hours
ta[0]: 1 மணி
ta[1]: @count மணிக்கூர்

en: 1 day | @count days
ta[0]: 1 நாள்
ta[1]: @count நாட்கள்

en: Taxonomy terms
ta: வகைப்பாட்டியல் சொற்கள்

en: Logo
ta: இலட்சினை

en: Site name
ta: தள பெயர்

en: Site slogan
ta: தளத்திற்கான முழக்க வாசகம்

en: Good
ta: நல்லது

en: User settings
ta: பயனர் அமைவுகள்

en: Not found
ta: காணக்கிடைக்கவில்லை

en: Available updates
ta: கிடைக்கும் நிகழ்நிலைகள்

en: Never
ta: இல்லை

en: Up to date
ta: நிகழ்நாள் வரை

en: Update available
ta: மேம்படுத்தல் கிடைக்கிறது

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Left sidebar
ta: இடது பக்கபகுதி

en: Right sidebar
ta: வலது பக்கபட்டை

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Inline
ta: ஒரேவரியில்

en: Selected
ta: தெரிவு செய்யப்பட்டது

en: You cannot send more than %number messages per hour. Please try again later.
ta: உங்களால் ஒரு மணி நேரத்திற்குள் %number க்கு அதிகமான தகவல்களை அனுப்ப முடியாது. தயவு செய்து பின்ன முயற்சி செய்யவும்.

en: Your name
ta: உங்கள் பெயர்

en: Your e-mail address
ta: உங்களது மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Send e-mail
ta: மின்னஞ்சல் அனுப்பு

en: You must enter a valid e-mail address.
ta: நீங்கள் ஏற்க்கத்தக்க மின்னஞ்சல் முகவரியிநை அளிக்க வேண்டும்.

en: Menu link
ta: பட்டியல் சுட்டி

en: To
ta: பெறுநர்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Revision ID
ta: பதிப்பு குறியெண்

en: Comment
ta: கருத்து

en: Comment ID
ta: கருத்து குறி எண்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Input format
ta: உள்ளீட்டு படிமம்

en: Signature
ta: கையொப்பம்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Location
ta: இடம்

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Sticky at top of lists
ta: பட்டியலில் மேலேயே நிலைநிறுத்த

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: Log message
ta: விபரசேகரிப்பு செய்தி

en: Poll duration
ta: தேர்தல் காலம்

en: Poll votes
ta: தேர்தல் வாக்குகள்

en: File ID
ta: கோப்பு குறி

en: File name
ta: கோப்பு பெயர்

en: File size
ta: கோப்பு அளவு

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: Vocabulary ID
ta: வகைப்பாட்டு குறி

en: Term ID
ta: சொல் குறியெண்

en: E-mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Last access
ta: கடைசி அனுகல்

en: Last login
ta: கடைசியாக நுழைந்தது

en: Time zone
ta: நேரவட்டாரம்

en: Severity
ta: தீவிரம்

en: Field name
ta: புலப் பெயர்

en: Field type
ta: புல வகை

en: Global settings
ta: தளமுழுமைக்குமான அமைவுகள்

en: Widget type
ta: விட்ஜெட் வகை

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: Overridden
ta: மேலெழுதப்பட்டது

en: Watchdog
ta: கண்காணிப்பு அமைப்பு

en: Mode
ta: முறை

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Last update
ta: கடைசி மாற்றம்

en: Nodes
ta: பதிவு

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: This field is required.
ta: இந்த புலம் தேவையானது.

en: Maximum
ta: அதிகஅளவு

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: Month
ta: மாதம்

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: Processors
ta: செயல்படுத்திகள்

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: Code
ta: நிரல்

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: next
ta: அடுத்தது

en: Add a role to the selected users
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட பயனர்களுக்கு ஒரு பாத்திரத்தைச் சேர்க்க

en: node
ta: கணு

en: General
ta: பொது

en: Method
ta: முறை

en: Recent posts
ta: கடைசியான பதிவுகள்

en: Day
ta: நாள்

en: Table
ta: அட்டவணை

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: !time ago
ta: !time முன்னால்

en: Other
ta: மற்றவை

en: Background color
ta: பின்புல நிறம்

en: Text color
ta: எழுத்தின் நிறம்

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Basic
ta: அடிப்படை

en: access content
ta: உள்ளடக்கத்தினை அணுகுக

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: User login
ta: பயனர் புதுபதிகை

en: Log in
ta: உள்நுழை

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: String
ta: சொல்

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Not installed
ta: நிறுவப்படவில்லை

en: Referrer
ta: சுட்டியவர்

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
ta: @site தற்போது பழுதுபார்ப்பு வேலை நடைபெறுதிறது. நாங்கள் மிக விரைவில் திரும்புகிறோம். தாங்கள் அமைதி காத்தலுக்கு நன்றி.

en: Default front page
ta: இயல்பான முன்பக்கம்

en: Maximum length
ta: அதிகபட்ச நீளம்

en: Create content
ta: உள்ளடக்கம் உருவாக்க

en: Save changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Filters
ta: வடிகட்டிகள்

en: Optional
ta: விருப்புரிமை

en: Order
ta: வரிசை

en: Recent comments
ta: சமீபத்தைய பின்னூட்டங்கள்

en: Integer
ta: முழுஎண்

en: IP Address
ta: ஐபி முகவரி

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: Term description
ta: வகைப்பாட்டு விபரம்

en: Save settings
ta: அமைவுகளை சேமி

en: Operation
ta: செயல்

en: reply
ta: பதில்எழுது

en: Tracker
ta: கண்காணிப்பான்

en: 1 Month
ta: 1 மாதம்

en: 3 Months
ta: 3 மாதங்கள்

en: 6 Months
ta: 6 மாதங்கள்

en: Default language
ta: இயல்பான மொழி

en: Add user
ta: பயனரை சேர்

en: Size of textfield
ta: உரை புலத்தின் அளவு

en: Authoring information
ta: எழுத்தாளர் தகவல்கள்

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Undefined
ta: வரையறுக்கப்படாதது

en: Show
ta: காட்டு

en: Key
ta: சாவி

en: Maximum file size per upload
ta: தரவேற்றத்திற்கு அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பின் உச்ச அளவு

en: English
ta: ஆங்கிலம்

en: Edit term
ta: வகையை மாற்று

en: Sources
ta: மூலங்கள்

en: 1 item | @count items
ta[0]: 1 பொருள்
ta[1]: @count பொருட்கள்

en: menu
ta: பட்டியல்

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: update
ta: நிகழ்நிலை

en: Titles only
ta: தலைப்புகள் மட்டும்

en: Full text
ta: மொத்த உரை

en: published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: The changes have been saved.
ta: மாற்றங்கள் சேமிக்கப்பட்டது.

en: Search results
ta: தேடல் முடிவுகள்

en: Your search yielded no results
ta: தங்கள் தேடல் எம்முடிவுகளையும் தரவில்லை

en: Front page
ta: முதற்பக்கம்

en: Request new password
ta: புதிய குறிச்சொல் கேள்

en: Deleted
ta: நீக்கப்பட்டது

en: Languages
ta: மொழிகள்

en: Publishing options
ta: வெளியிடல் முறைகள்

en: Create new revision
ta: புதிய மறுபதிவை உருவாக்கு

en: Minimum width
ta: குறைந்தளவு அகலம்

en: Configure block
ta: பகுதிகளை முறைசெய்

en: Select list
ta: தெரிவு பட்டியல்

en: Text field
ta: உரை புலம்

en: Long
ta: நீளம்

en: Short
ta: குறுகல்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: None.
ta: இல்லை.

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Empty
ta: காலி

en: Path alias
ta: மாற்றுப் பாதை

en: Greater than
ta: இற்கும் மேலான

en: Less than
ta: இற்கும் குறைவான

en: Notice
ta: கவனிப்பு

en: any
ta: எதுவும்

en: Months
ta: மாதங்கள்

en: Log out
ta: வெளியேறு

en: The settings have not been saved because of the errors.
ta: பிழைகள் காரணமாக தளத்தின் அமைவுகள் சேமிக்கப்படவில்லை.

en: First day of week
ta: வார முதல் நாள்

en: Autocomplete taxonomy
ta: தான்நிரப்பும் இனங்கள்

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Your message has been sent.
ta: உங்களது தகவல் அனுப்பப் பட்டது.

en: Create new account
ta: புதிய கணக்கை உருவாக்கு

en: Info
ta: தகவல்

en: Slide
ta: நழுவு

en: warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Site information
ta: தள தகவல்கள்

en: Blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: open
ta: திற

en: Visitor
ta: பார்வையாளர்

en: Blogs
ta: வலைதளங்கள்

en: Forums
ta: உரையாடல்கள்

en: Revisions for %title
ta: %title-க்கான மறுபதிப்புகள்

en: !date by !username
ta: !date அன்று !username ஆல்

en: revert
ta: பழையபடி மாற்று

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: current revision
ta: தற்போதைய மறுபதிப்பு

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Your settings have been saved.
ta: உங்கள் அமைவுகள் சேமிக்கப்பட்டன.

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: Date created
ta: தேதி உருவாக்கப்பட்டது

en: Standard
ta: தரமானது

en: Length of trimmed posts
ta: நேர்த்தி செய்யப்பட்ட இடுகையின் நீளம்

en: Not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை

en: Your PHP settings limit the maximum file size per upload to %size.
ta: உங்களது PHP தரவேற்ற அனுமதிக்கும் அதிகபட்ச கோப்பின் அளவு %size.

en: Menu settings
ta: பட்டி அமைவுகள்

en: Color scheme
ta: நிறத் திட்டம்

en: Unformatted
ta: வடிவமைப்பில்லாதது

en: Allowed file extensions
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பு நீட்சி வகைகள்

en: New comments
ta: புதிய கருத்துகள்

en: details
ta: விபரம்

en: The username %name has not been activated or is blocked.
ta: அங்கத்துவம் %name இதுவரை செயல்படுத்தப்படவில்லை அல்லது  தடுக்கப்பட்டிருக்கிறது.

en: image
ta: படம்

en: <Hidden>
ta: <மறைந்தது>

en: Themes
ta: தீம்கள்

en: comment
ta: கருத்து

en: administer nodes
ta: கணுக்களை மேலாண்மை செய்க

en: Comment settings
ta: கருத்து அமைவுகள்

en: Default options
ta: இயல்பான தெரிவுகள்

en: Read only
ta: படிக்க மட்டும்

en: Processing
ta: வேலை நடைபெற்றுக்கொண்டிருக்கிறது

en: disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Line break converter
ta: வரி முறிப்பு மாற்றி

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Timezone
ta: நேர மண்டலம்

en: Passwords match:
ta: குறிச்சொல்ஒற்றுமை:

en: Slogan
ta: முழக்க வாசகம்

en: Anonymous user
ta: பதிவுசெய்யாத பதிவர்

en: Not translated
ta: மொழிபெயர்க்கப்படாதது

en: Display on separate page
ta: தனியானதொரு பக்கத்தில் காண்பிக்கவும்

en: Location of comment submission form
ta: பின்னூட்டப் பெட்டியின் இடம்

en: Block description
ta: Block விளக்கம்

en: Translation
ta: மொழிபெயர்ப்பு

en: Blocks
ta: பகுதி

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Above
ta: மேலே

en: Default time zone
ta: இயல்பான நேரவட்டாரம்

en: Add another item
ta: அடுத்த பொருளை இணை

en: Used in
ta: பயன்படுத்தல்

en: Decimal
ta: பதின்மம்

en: Minimum
ta: குறைந்தஅளவு

en: Index
ta: முகப்பட்டவணை

en: Debug
ta: பிழையறிவு

en: Unpublish
ta: வெளியிடாதே

en: Permission
ta: அனுமதி

en: Hide
ta: மறை

en: Date - newest first
ta: தேதி - புதியவை முதலில்

en: Date - oldest first
ta: தேதி - பழையவை முதலில்

en: file system
ta: கோப்பு கட்டமைப்பு

en: Profiles
ta: விளக்கவிபரங்கள்

en: Hot topic threshold
ta: சூடான தலைப்பிற்கான குறைந்த பட்ச எல்லை

en: Topics per page
ta: ஒரு பக்கத்தில் இடம்பெறக்கூடிய தலைப்புகளின் எண்ணிக்கை

en: Posts - most active first
ta: இடுகைகள் - அதிக சுறுசுறுப்பானவை முதலில்

en: Posts - least active first
ta: இடுகைகள் - குறைந்த சுறுசுறுப்பானவை முதலில்

en: URL path settings
ta: URL வழி அமைவுகள்

en: Mapping
ta: பொருத்தல்

en: Space
ta: வெற்றிடம்

en: Language neutral
ta: நடுநிலை மொழி

en: Account blocked
ta: அங்கத்துவம் தடுக்கப்பட்டது

en: Expand
ta: விரிவுபடுத்து

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: Resize
ta: அளவுமாற்று

en: Loading
ta: ஏற்றுகிறது

en: Rearrange
ta: மறுஅமைப்பு செய்க

en: ok
ta: சரி

en: Error saving user account.
ta: பயனர் கணக்கினைச் சேமிப்பதில் பிழை

en: Parser
ta: பாகுபடுத்தி

en: Alias
ta: மாற்றுவழி

en: The URL %url is invalid. Please enter a fully-qualified URL, such as http://www.example.com/feed.xml.
ta: முகவரி  %url செல்லாதது. தயவு செய்தி முழுமையான தகுதியுடைய முகவரியை இணைக்கவும். உ.தா http://www.example.com/feed.xml

en: Context
ta: சூழல்

en: Book navigation
ta: புத்தக வழிநடத்தல்

en: Taxonomy vocabulary
ta: வகைப்பாட்டு சொற்றொகுதி

en: 1 year | @count years
ta[0]: 1 வருடம்
ta[1]: @count வருடங்கள்

en: 1 week | @count weeks
ta[0]: 1 வாரம்
ta[1]: @count வாரங்கள்

en: 1 min | @count min
ta[0]: 1 நிமிடம்
ta[1]: @count நிமிடங்கள்

en: 1 sec | @count sec
ta[0]: 1 வினாடி
ta[1]: @count வினாடிகள்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Print
ta: பதிப்பு

en: Locked
ta: பூட்டப்பட்டது

en: Check for updates
ta: மேம்படுத்தலுக்கு சோதிக்கவும்

en: No update data available
ta: நிகழ்நிலை தகவல் இல்லை

en: Node count
ta: முனை எண்ணிக்கை

en: Field settings
ta: புல அமைவுகள்

en: Default order
ta: இயல்பான வரிசை

en: Add new field
ta: புதிய புலத்தை இணை

en: Number of views
ta: பார்வைகளின் எண்ணிக்கை

en: Or
ta: அல்லது

en: About
ta: பற்றி

en: Default picture
ta: இயல்பான படம்

en: Default theme
ta: இயல்பான தீம்

en: sort by @s
ta: @s ஐ வைத்து வரிசை

en: and
ta: மற்றும்

en: Auto-reply
ta: தானியங்கி-பதில்

en: The maximum number of contact form submissions a user can perform per hour.
ta: ஒரு மணி நேரத்திற்குள் ஒரு பதிவர் அதிக பட்சம் செய்யக் கூடிய தொடர்புப் படிவம் வழி சமர்ப்பிப்புகள்.

en: User's {users}.uid.
ta: பயனரது {users}.uid.

en: field
ta: புலம்

en: Translate
ta: மொழிபெயர்ச்சி

en: The translation import failed, because the file %filename could not be read.
ta: கோப்பு %filename  படிக்க முடியாததால்  மொழிபெயர்ப்பு  இறக்குமதி  தோல்வியுற்றது

en: The translation file %filename contains an error: "msgstr" was expected but not found on line %line.
ta: மொழிபெயர்ப்பு கோப்பு %filename இல் பிழை உள்ளது: "msgstr" எதிர்பார்க்கப்பட்டது, ஆனால் %line வரியில் அது இல்லை.

en: The translation file %filename contains an error: "msgid_plural" was expected but not found on line %line.
ta: மொழிபெயர்ப்பு கோப்பு %filename இல் ஒரு பிழை: "msgid_plural" எதிர்பார்க்கப்பட்டது, ஆனால் வரி %line இல் அது காணப்படவில்லை.

en: The translation file %filename contains a syntax error on line %line.
ta: மொழிபெயர்த்தக் கோப்பு %filename இல் வரி %line இல் ஒரு சொற்றொடர் பிழை உள்ளது.

en: The translation file %filename contains an error: "msgid" is unexpected on line %line.
ta: மொழிமாற்ற கோப்பு %filename ல் எதிர்பாராத பிழை: "msgid" வரி %line ல் உள்ளது.

en: The translation file %filename contains an error: "msgstr[]" is unexpected on line %line.
ta: மொழிமாற்ற கோப்பு %filename ல் எதிர்பாராத பிழை: "msgstr[]" வரி %line ல் உள்ளது.

en: The translation file %filename contains an error: "msgstr" is unexpected on line %line.
ta: மொழிமாற்ற கோப்பு %filename ல் எதிர்பாராத பிழை: "msgstr" வரி %line ல் உள்ளது.

en: The translation file %filename contains an error: there is an unexpected string on line %line.
ta: மொழிமாற்ற கோப்பு %filename ல் பிழை: எதிர்பாராத சொல் வரி %line ல் உள்ளது.

en: The translation file %filename ended unexpectedly at line %line.
ta: மொழிமாற்ற கோப்பு %filename எதிர்பாராத விதத்தில் முடிந்துள்ளது.

en: Save translations
ta: மொழிபெயர்ப்பை சேமி

en: Create @name
ta: @name உருவாக்க

en: @module (<span class="admin-disabled">disabled</span>)
ta: @module (<span class="admin-disabled">செயலிலில்லை</span>)

en: @module (<span class="admin-enabled">enabled</span>)
ta: @module (<span class="admin-enabled">செயலிலுள்ளது</span>)

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Original text
ta: அசல் உரை

en: User account
ta: பயனர் கணக்கு

en: Acronym
ta: சுருக்கப்பெயர்

en: original
ta: அசல்

en: Dates
ta: தேதிகள்

en: 1 month | @count months
ta[0]: 1 மாதம்
ta[1]: @count மாதங்கள்

en: Custom format
ta: தனிபயன் படிமம்

en: Drupal core
ta: ட்ரூபால் கரு

en: Relations
ta: உறவுகள்

en: Run cron
ta: cron ஓட்டு

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Only files with the following extensions are allowed: %files-allowed.
ta: %files-allowed என்ற நீட்சியுடைய கோப்புகள் மட்டுமே அனுமதிக்கப்படும்.

en: The file is %filesize exceeding the maximum file size of %maxsize.
ta: இந்தக் கோப்பின் அளவு  %filesize அனுமதிக்கப்பட்ட உச்சபட்ச %maxsize அளவினை விட அதிமாக உள்ளது.

en: outdated
ta: நாட்பட்டது

en: <strong>@language_name</strong> (source)
ta: <strong>@language_name</strong> (மூலம்)

en: add translation
ta: மொழிபெயர்ப்பை இணை

en: Translations of %title
ta: %title-ன் மொழிபெயர்ப்புகள்

en: Row
ta: வரிசை

en: IP address
ta: IP முகவரி

en: Maximum width
ta: குறைந்தளவு அகலம்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: An illegal choice has been detected. Please contact the site administrator.
ta: ஒரு தவறுதலான தெரிவு கண்டறியப்பட்டுள்ளது. தயவு செய்து தள மேலதிகாரியை அணுகவும்.

en: Illegal choice %choice in !name element.
ta: !name உறுப்பில் தவறுதலான தெரிவு %choice.

en: Book outline
ta: நூல் வரைமுறை

en: Revision information
ta: மறுபதிப்பு தகவல்கள்

en: Comma
ta: கமா

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: The comment you are replying to does not exist.
ta: நீங்கள் மறுமொழியிடும் பின்னூட்டம் நடப்பில் இல்லை.

en: MIME type
ta: மைம் வகை

en: Toolbar
ta: கருவிப்பட்டை

en: Dashboard
ta: முகப்பு பெட்டகம்

en: 1 character | @count characters
ta[0]: 1 எழுத்து
ta[1]: @count எழுத்துகள்

en: Filter settings
ta: வடிகட்டி அமைவுகள்

en: Edit string
ta: சொல்லை மாற்று

en: locale
ta: உள்ளூர்முறை

en: Multilingual support
ta: பன்மொழி ஆதரவு

en: Enabled, with translation
ta: மொழிபெயர்ப்புடன் செயலிலுள்ளது

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: New user: %name (%email).
ta: புதிய பயனர்: %name (%email).

en: Username or e-mail address
ta: பயனர் பெயர் அல்லது மின்னஞ்சல் முகவரி

en: No fields available.
ta: எப்புலங்களும் இல்லை.

en: Alias: @alias
ta: மாற்று: @alias

en: No alias
ta: மாற்றுகள் இல்லை

en: To change the current user password, enter the new password in both fields.
ta: நடப்பு பயனரின் கடவுச்சொல்லை மாற்றுவதற்கு இரு இடங்களிலும் புதியக் கடவுச்சொல்லை நிரப்பவும்.

en: The title of the comment.
ta: கருத்தின் தலைப்பு.

en: Comment count
ta: மொத்த கருத்துகள்

en: The date the node was posted.
ta: கணு பதியப்பட்ட தேதி.

en: Poll
ta: வாக்குபதிவு

en: Views today
ta: இன்றைய பார்வைகள்

en: contact
ta: தொடர்பு

en: Must users preview posts before submitting?
ta: பயனர்கள் இடுகைகளை சமர்ப்பிக்கும் முன் முன்பார்வை செய்யவேண்டுமா?

en: Language settings
ta: மொழி அமைவுகள்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்

en: Module dependencies
ta: மாட்யூல் சார்புகள்

en: Already added languages
ta: ஏற்கெனவே சேர்க்கப்பட்ட மொழிகள்

en: Contact form
ta: தொடர்பு படிவம்

en: Languages not yet added
ta: இதுவரை சேர்க்கப்படாத மொழிகள்

en: String not found.
ta: சொல் காணப்படவில்லை

en: The string has been saved.
ta: சொல் சேமிக்கப்பட்டது.

en: The language selected for import is not supported.
ta: இறக்குமதி செய்வதற்கு தெரிவு செய்யப்பட்ட மொழி ஆதரவளிக்கப்படாதது.

en: The translation file %filename appears to have a missing or malformed header.
ta: %filename மொழிபெயர்ப்புக் கோப்பில் தலைவரி காணாமலோ அல்லது சிதைவுண்ட நிலையிலோ இருக்கிறது.

en: Error importing interface translations
ta: இடையக மொழிமாற்றம் இறக்குமதியில் பிழை

en: Allowed HTML tags: @tags
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட HTML ஒட்டுகள்: @tags

en: HTML filter
ta: HTML வடிகட்டி

en: Default number of forum topics displayed per page.
ta: ஒரு பக்கத்தில் காண்பிக்கப்படும் மன்றத் தலைப்புகளின் இயல்பான எண்ணிக்கை

en: Default display order for topics.
ta: தலைப்புகளைக் காண்பிப்பதற்கான இயல்பான வரிசை

en: This account's default language for e-mails, and preferred language for site presentation.
ta: இந்தப் பயனர் கணக்கின் மின்னஞ்சல் மற்றும் தள காண்பிப்பிற்கான தெரிவு மொழிக்கான இயல்பான மொழி

en: Number of posts on main page
ta: முதன்மைப்பக்கத்தில் காண்பிக்கப்பட வேண்டிய இடுகைகளின் எண்ணிக்கை

en: Notes:
ta: குறிப்புகள்:

en: Edit field
ta: புலத்தை மாற்று

en: Search form
ta: தேடல் படிவம்

en: Popular content
ta: பிரபல உள்ளடக்கம்

en: The name of this website.
ta: இணையத்தளத்தின் பெயர்

en: Default 403 (access denied) page
ta: இயல்பான 403 (அணுகுதல் மறுக்கப்பட்டது) பக்கம்

en: Default 404 (not found) page
ta: இயல்பான 404 (காணப்படவில்லை) பக்கம்

en: Titles plus teaser
ta: தலைப்பு மற்றும் சுருக்கம்

en: Date and time
ta: நாள் நேரம்

en: Translation settings
ta: மொழிபெயர்ப்பு அமைவுகள்

en: Flag translations as outdated
ta: மொழிபெயர்ப்பை நாள்ப்பட்டது எனக்குறி

en: This translation needs to be updated
ta: இம்மொழிபெயர்ப்பு மாற்றப்பட வேண்டிது அவசியம்

en: Content translation
ta: உள்ளடக்க மொழிபெயர்ப்பு

en: Disabled modules
ta: செயலிலில்லாத நீட்சிகள்

en: Disabled themes
ta: செயலிலில்லாத தீம்கள்

en: Notify user when account is activated.
ta: அங்கத்துவம் செயல்படுத்தப்படும் போது செய்தி அனுப்பு

en: Notify user when account is blocked.
ta: அங்கத்துவம் தடுக்கப்படும் போது பயனருக்கு செய்தி அனுப்பு.

en: Picture guidelines
ta: பட வழிகாட்டிவரிகள்

en: Further instructions have been sent to your e-mail address.
ta: மேலும் அதிக விவரங்கள்  தங்களின் மின்னஞ்சலுக்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளன

en: Text format
ta: உரை வடிவம்

en: The translation file %filename contains an error: "msgctxt" is unexpected on line %line.
ta: மொழிபெயர்ப்பு கோப்பு %filename இல் பிழை உள்ளது: %line வரியில் எதிர்பாராத "msgctxt" உள்ளது .

en: The name of the site.
ta: தளத்தின் பெயர்.

en: Region settings
ta: பிராந்தியம் அமைவுகள்

en: Content type name
ta: உள்ளடக்க வகை பெயர்

en: @field_name (Locked)
ta: @field_name (பூட்டப்பட்டது)

en: %name must be an integer.
ta: %name ஒரு முழுஎண்ணாக இருக்க வேண்டும்.

en: %name must be a positive integer.
ta: %name கட்டாயம் நேர்குறி எண்ணாக இருக்க வேண்டும்.

en: Regional settings
ta: வட்டார அமைவுகள்

en: Structure
ta: கட்டமைப்பு

en: Fetcher
ta: கொணர்வான்

en: Not restricted
ta: தடுக்கப்படவில்லை

en: The name left by the comment author.
ta: கருத்து எழுத்தாளரால் விடப்பட்ட பெயர்.

en: The email address left by the comment author.
ta: கருத்து எழுத்தாளரால் விடப்பட்ட மின்னஞ்சல் முகவரி.

en: The date the comment was posted.
ta: கருத்து பதியப்பட்ட தேதி

en: New comment count
ta: புதிய கருத்துகள் எண்ணிக்கை

en: The type of the node.
ta: கணுவின் வகை.

en: The URL of the node.
ta: பதிவின் URL.

en: Date changed
ta: தேதி மாற்றப்பட்டது

en: The author of the node.
ta: பதிவின் எழுத்தாளர்.

en: Poll winner
ta: தேர்தல் வெற்றியாளர்

en: Poll winner votes
ta: தேர்தல் வெற்றியாளர் வாக்குகள்

en: Last view
ta: கடைசி பார்வை

en: The slogan of the site.
ta: தளத்தின் வாசகம்.

en: The administrative email address for the site.
ta: தளத்தின் நிர்வாக மின்னஞ்சல்.

en: The URL of the site's front page.
ta: தளத்தின் முதல் பக்கத்தின் URL.

en: Login page
ta: உள்நுழைவு பக்கம்

en: The URL of the site's login page.
ta: தளத்தில் உள்நுழையும் பக்கத்தின் URL.

en: The user who originally uploaded the file.
ta: முதலில் கோப்பு பதிவேற்றம் செய்த பயனர்.

en: The name of the taxonomy term.
ta: வகைப்பாடு சொல்லிற்கான பெயர்

en: Term count
ta: சொல் எண்ணிக்கை

en: The unique ID of the user account.
ta: பயனர் அங்கத்துவ தனித்த ID.

en: The login name of the user account.
ta: பயனர் கணக்கின் உள்நுழை பெயர்.

en: The email address of the user account.
ta: பயனர் கணக்கின் மின்னஞ்சல் முகவரி.

en: The URL of the account profile page.
ta: சுயவிவர பக்கத்தின் முகவரி

en: The date the user last logged in to the site.
ta: பயனர் கடைசியாக தளத்தில் நுழைந்த நாள்.

en: The date the user account was created.
ta: பயனர் கணக்கு உருவாக்கப்பட்ட நாள்.

en: Default country
ta: இயல்பான நாடு

en: Site maintenance account
ta: தள பழுதுபார்ப்பு கணக்கு

en: @count disallowed HTML string(s) in %file
ta: கோப்பு %file இல் @count அனுமதிக்கப்படாத HTML சொற்கள் உள்ளது.

en: (active tab)
ta: (நடப்பு கீற்று)

en: Status message
ta: நிலை செய்தி

en: All pages except those listed
ta: தரப்பட்ட பக்கங்களைத் தவிர்த்து மற்ற பக்கங்கள்

en: Only the listed pages
ta: தரப்பட்ட பக்கங்கள் மட்டும்

en: Pages or PHP code
ta: பக்கங்கள் அல்லது பிஎச்பி நிரல்

en: Not customizable
ta: திருத்தியமைக்க முடியாதது

en: Default and custom settings
ta: இயல்பான மற்றும் தனிப்பயன் அமைவுகள்

en: Text formats
ta: உரை வடிவங்கள்

en: Add new @node_type
ta: புதிய @node_type சேர்

en: Image styles
ta: புகைப்பட விதங்கள்

en: Date type
ta: தேதி வகை

en: No Main links
ta: பட்டியல் சுட்டிகள் இல்லை

en: Source for the Main links
ta: பட்டியல் சுட்டிகளின் மூலம்

en: No Secondary links
ta: இரண்டாந்தர சுட்டிகள் இல்லை

en: Source for the Secondary links
ta: இரண்டாந்தர சுட்டிகளின் மூலம்

en: Display author and date information.
ta: எழுத்தாளர் மற்றும் தேதி தகவல்களை காட்டு

en: <em>Edit @type</em> @title
ta: <em>திருத்து @type</em> @title

en: Full content
ta: முழு உள்ளடக்கம்

en: Time zone for new users
ta: புதிய பயனருக்கான நேர வட்டாரம்

en: Default time zone.
ta: இயலாபான நேர வட்டாரம்.

en: Empty time zone.
ta: காலி நேர வட்டாரம்

en: Put site into maintenance mode
ta: தளத்தை பழுதீர்ப்பு முறைமையில் இடு

en: Maintenance mode message
ta: பழுதீர்ப்பு முறைமை செய்தி

en: Requires: !module-list
ta: தேவைகள்: !module-list

en: There is currently no content classified with this term.
ta: தற்சமயம் இந்தச் சொல்லால் எந்த உள்ளடக்கமும் பாகுபடுத்தப்படவில்லை.

en: The directory %directory does not exist or is not writable.
ta: அடைவு %directory இல்லை அல்லது அது மேலெழுதும்படியாக இல்லை.

en: Picture directory
ta: பட அடைவு

en: Account cancellation confirmation
ta: அங்கத்துவ இரத்து உறுதி

en: Edit the e-mail messages sent to users when they attempt to cancel their accounts.
ta: அங்கத்துவத்தை தடுக்க முற்படும் போது அவர்களுக்கு அனுப்பப்படும் மின்னஞ்சல் செய்தியை மாற்று.

en: Account canceled
ta: அங்கத்துவம் இரத்து செய்யப்பட்டது.

en: Weak
ta: வலுவற்ற

en: Fair
ta: நியாயம்

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்

en: Enter a comma-separated list of words to describe your content.
ta: உங்கள் தகவல் சார்ந்த வார்த்தைகளை கம(,) மூலமாக பிரித்து உள்ளீடு செய்க.

en: Fixed width
ta: மாறா அகலம்

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி

en: Enter your current password to change the %mail or %pass. !request_new.
ta: %mail அல்லது %pass மாற்ற தங்களின் தற்போதைய கடவுச்சொல்லைத் தரவும். !request_new.

en: Current password
ta: தற்சமைய கடவுச்சொல்

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: !local-task-title!active
ta: !local-task-title !active

en: New field name
ta: புதிய புலப்பெயர்

en: Error opening socket @socket
ta: பிணைப்பு @socket ஐ திறப்பதில் பிழை

en: Linked to content
ta: உள்ளடக்கத்துடன் தொடர்பிலுள்ளது

en: Linked to file
ta: கோப்புடன் தொடர்பிலுள்ளது

en: Administrative overlay
ta: மேலாண்மை மேற்பரப்பு

en: Upload an image to go with this article.
ta: இக்கட்டுரையுடன் ஒரு படத்தை தரவேற்று

en: Nothing
ta: ஏதுமில்லை

en: The machine-readable name is already in use. It must be unique.
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப்பெயர் ஏற்கெனவே பயன்பாட்டில் உள்ளது. இது கண்டிப்பாக தனித்ததாக இருக்க வேண்டும்.

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை

en: Table summary
ta: அட்டவணை சுருக்கம்

[ctx: datetime]
en: Year
ta: ஆண்டு

[ctx: datetime]
en: Month
ta: மாதம்

[ctx: datetime]
en: Week
ta: வாரம்

[ctx: datetime]
en: Day
ta: நாள்

[ctx: datetime]
en: Hour
ta: மணி

[ctx: datetime]
en: Minute
ta: நிமிடம்

[ctx: datetime]
en: Second
ta: நொடி

[ctx: ampm]
en: am
ta: காலை

[ctx: ampm]
en: pm
ta: மாலை

[ctx: day_name]
en: Sunday
ta: ஞாயிற்றுக்கிழமை

[ctx: day_name]
en: Monday
ta: திங்கட்கிழமை

[ctx: day_name]
en: Tuesday
ta: செவ்வாய்க்கிழமை

[ctx: day_name]
en: Wednesday
ta: புதன் கிழமை

[ctx: day_name]
en: Thursday
ta: வியாழக்கிழமை

[ctx: day_name]
en: Friday
ta: வெள்ளிக்கிழமை

[ctx: day_name]
en: Saturday
ta: சனிக்கிழமை

[ctx: datetime]
en: Date
ta: தேதி

[ctx: datetime]
en: Time
ta: நேரம்
