Micro (7.x-1.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (35 entries)

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: content
fil: nilalaman

en: Group
fil: Grupo

en: Type
fil: Uri

en: List
fil: Listahan

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: view
fil: tingnan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Update
fil: Gawing bago

en: View
fil: Tingnan

en: Path
fil: Landas

en: Advanced search
fil: Abansadong paghahanap

en: type
fil: uri

en: Update options
fil: Mga pagpipilian sa pagbabago

en: Filter
fil: Salain

en: Operation
fil: Pagpapatakbo

en: Languages
fil: Mga wika

en: any
fil: kahit ano

en: Show only items where
fil: Ipakita lamang ang mga elemento kung saan

en: Containing any of the words
fil: Naglalaman ng alinman sa mga salita

en: Containing the phrase
fil: Naglalaman ng mga parirala

en: Containing none of the words
fil: Hindi naglalaman ng alinman sa mga salita

en: Only of the type(s)
fil: Sa (mga) uri lamang ng nilalaman na

en: Create @name
fil: Lumikha ng @name

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.

en: Delete selected content
fil: Tanggalin ang mga napiling nilalaman

en: Manage content types, including default status, front page promotion, comment settings, etc.
fil: Pamahalaan ang mga uri ng nilalaman, kabilang ang pamantayang katayuan, pagtataguyod sa unang pahina, mga pagtatakda ng puna, atbp.
