Micro (7.x-1.0-alpha1) - en to ml translation catalogue (22 entries)

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Type
ml: തരം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: view
ml: കാണുക

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Path
ml: വഴി

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: menu
ml: മെനു

en: Refine
ml: ശുദ്ധിചെയ്ത

en: Undo
ml: പഴയപടിയാക്കുക

en: Languages
ml: ഭാഷകള്‍
