Micro (7.x-1.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (61 entries)

en: delete
vi: xoá

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: content
vi: nội dung

en: Group
vi: Nhóm

en: Type
vi: Kiểu

en: List
vi: Danh sách

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: view
vi: xem

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Save
vi: Lưu

en: Update
vi: Cập nhật

en: View
vi: Xem

en: Path
vi: Đường dẫn

en: ID
vi: Mã

en: Advanced search
vi: Tìm kiếm nâng cao

en: type
vi: loại

en: action
vi: hành động

en: Update options
vi: Các tùy chọn cập nhật

en: Display links
vi: Liên kết hiển thị

en: Inline
vi: Trên cùng dòng

en: Filter
vi: Lọc

en: Close
vi: Đóng

en: Operation
vi: Thao tác

en: No items selected.
vi: Không có mục nào được chọn.

en: Refine
vi: Sàng lọc

en: Undo
vi: Khôi phục

en: Languages
vi: Ngôn ngữ

en: any
vi: bất kì

en: Show only items where
vi: Chỉ hiển thị các mục có

en: Containing any of the words
vi: Có chứa bất kỳ từ nào

en: Containing the phrase
vi: Có chứa cụm từ

en: Containing none of the words
vi: Không chứa bất cứ từ nào

en: Only of the type(s)
vi: Chỉ thuộc kiểu

en: Content ranking
vi: Xếp loại nội dung

en: The following numbers control which properties the content search should favor when ordering the results. Higher numbers mean more influence, zero means the property is ignored. Changing these numbers does not require the search index to be rebuilt. Changes take effect immediately.
vi: Các giá trị sau điều khiển các thuộc tính mà tìm kiếm nội dung sẽ ưu tiên khi sắp xếp kết quả tìm kiếm. Giá trị cao hơn có nghĩa là có ảnh hưởng nhiều hơn, số không nghĩa là các thuộc tính sẽ bị bỏ qua. Bạn không cần phải thiết lập lại các chỉ mục tìm kiếm khi thay đổi các giá trị này bởi vì nó các dụng tức thì.

en: Keyword relevance
vi: Từ khóa có liên quan

en: Recently posted
vi: Được gửi gần đây

en: Create @name
vi: Tạo @name

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: Search index
vi: Chỉ mục tìm kiếm

en: The post could not be saved.
vi: Không thể lưu bài viết.

en: The human-readable name %name is already taken.
vi: Tên dành cho người dùng đọc - %name đã được sử dụng.

en: manage fields
vi: quản lý trường

en: manage display
vi: quản lý hiển thị

en: Invalid machine-readable name. Enter a name other than %invalid.
vi: Tên máy không hợp lệ. Xin nhập một tên khác %invalid.

en: Delete selected content
vi: Xóa nội dung được chọn

en: Are you sure you want to delete this item? | Are you sure you want to delete these items?
vi[0]: Bạn có chắc muốn xoá mục này không?

en: Search result
vi: Kết quả tìm kiếm

en: Save content
vi: Lưu nội dung

en: Manage content types, including default status, front page promotion, comment settings, etc.
vi: Quản lí các kiểu nội dung, bao gồm trạng thái mặc định, đẩy nội dung lên trang chủ, thiết lập bình luận,...

en: Add new %type
vi: Thêm %type mới

en: Output machine name
vi: Tên máy đầu ra

en: and where %property is %value
vi: và thuộc tính %property bằng %value

en: where %property is %value
vi: thuộc tính %property bằng %value

en: and where
vi: và
