Micro (7.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (51 entries)

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: view
ta: பார்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Save
ta: சேமி

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: View
ta: பார்

en: Path
ta: பாதை

en: Advanced search
ta: மேம்பட்ட தேடுதல்

en: type
ta: வகை

en: action
ta: நடவடிக்கை

en: Update options
ta: புதுப்பித்தல் தெரிவுகள்

en: Site
ta: தளம்

en: Inline
ta: ஒரேவரியில்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Close
ta: மூடு

en: Operation
ta: செயல்

en: menu
ta: பட்டியல்

en: No items selected.
ta: எந்த உருப்படியும் தெரிவு செய்யப்படவில்லை.

en: Refine
ta: செம்மைப்படுத்துக

en: Undo
ta: மீளச்செய்க

en: Languages
ta: மொழிகள்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: any
ta: எதுவும்

en: Containing any of the words
ta: ஏதாவதொரு வார்த்தையினைக் கொண்டு

en: Containing the phrase
ta: சொற்றொடரினைக் கொண்டு

en: Containing none of the words
ta: இதில் எந்தவொரு வார்த்தையும் இல்லாமல்

en: Only of the type(s)
ta: வகைகளில் மட்டும்

en: Content ranking
ta: உள்ளடக்க தரம்

en: Recently posted
ta: அண்மையில் பதிந்தது

en: Create @name
ta: @name உருவாக்க

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: Search index
ta: தேடல் குறியீடு

en: The post could not be saved.
ta: பதிவை சேமிக்க இயலவில்லை

en: The human-readable name %name is already taken.
ta: %name என்ற மனிதர்-வாசிக்கத்தக்க பெயர் ஏற்கனவே எடுக்கப்பட்டு விட்டது.

en: Delete selected content
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட உள்ளடக்கத்தை அழி

en: Are you sure you want to delete this item? | Are you sure you want to delete these items?
ta[0]: இப்பொருளை அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?
ta[1]: இப்பொருட்களை அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?

en: Search result
ta: தேடல் முடிவு

en: Save content
ta: உள்ளடக்கத்தை சேமி

en: Add new %type
ta: புதிய %type சேர்
