Micro (7.x-1.0-alpha1) - en to te translation catalogue (24 entries)

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: content
te: విషయం

en: Group
te: సమూహం

en: Type
te: రకం

en: List
te: జాబితా

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: view
te: వీక్షించు

en: Edit
te: మార్చు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Update
te: తాజాకరించు

en: View
te: చూడు

en: type
te: రకము

en: action
te: చర్య

en: Update options
te: ఎంపికలను తాజాకరించు

en: Filter
te: వడపోయి

en: Close
te: మూసివేయి

en: Languages
te: భాషలు

en: Recently posted
te: ఇటీవల టపాచేసినవి
