Microblog (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Replies
ta: பதில்கள்

en: view
ta: பார்

en: RSS - blogs
ta: RSS - வலைப்பதிவுகள்

en: Please wait...
ta: தயவுசெய்து காத்திருக்கவும்...

en: @type: updated %title.
ta: @type:  %title புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: @type: added %title.
ta: @type: %title சேர்க்கப்பட்டது.

en: @type %title has been created.
ta: @type %title உருவாக்கப்பட்டது.

en: @type %title has been updated.
ta: @type %title மாற்றியமைக்கப்பட்டது.

en: The post could not be saved.
ta: பதிவை சேமிக்க இயலவில்லை
