Microdata (7.x-1.0-beta2) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Login
ta: உள் நுழை

en: edit
ta: மாற்று

en: Save
ta: சேமி

en: Vocabularies
ta: சொற்றொகுதிகள்

en: About
ta: பற்றி

en: Properties
ta: பண்புகள்
