Microserve distribution (7.x-2.0-beta1) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Spaces are allowed; punctuation is not allowed except for periods, hyphens, and underscores.
ta: இடைவெளிகளுக்கு அனுமதியுண்டு.  எனினும் முற்றுப்புள்ளிகள், சொல்லிடை இணைப்புக்குறிகள் மற்றும் கீழடிக்குறிகள் தவிர்த்த தரிப்புக்குறிகளுக்கு அனுமதியில்லை.

en: Your email address
ta: உங்கள் மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Congratulations, you installed @drupal!
ta: வாழ்த்துகள், நீங்கள் @drupal ஐ நிறுவி விட்டீர்கள்!
