Migrate (7.x-2.11) - en to cy translation catalogue (45 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: Previous
cy: Cynt

en: Next
cy: Nesaf

en: Status
cy: Statws

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Value
cy: Gwerth

en: Type
cy: Math

en: Subject
cy: Testun

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Overview
cy: Arolwg

en: Edit
cy: Golygu

en: Reset
cy: Ailosod

en: None
cy: Dim

en: Message
cy: Neges

en: Variable
cy: Newidiol

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Import
cy: Mewnfudo

en: Default
cy: Diofyn

en: Update
cy: Diweddaru

en: Low
cy: Isel

en: View
cy: Gweld

en: Menu
cy: Dewislen

en: Total
cy: Cyfanswm

en: Unknown
cy: Anhysbys

en: Error
cy: Gwall

en: Options
cy: Dewisiadau

en: Count
cy: Cyfrifiad

en: Items
cy: Eitemau

en: Medium
cy: Canolig

en: Configuration
cy: Ffurfweddiad

en: Save settings
cy: Cadw gosodiadau

en: Operation
cy: Gweithrediad

en: Updated date
cy: Dyddiad wedi ei ddiweddaru

en: No items selected.
cy: Dim eitemau wedi eu dewis.

en: Query
cy: Ymholiad

en: Revert
cy: Dychwelyd

en: Path alias
cy: Llwybr arallenw

en: Default value
cy: Gwerth rhagosod

en: The total number of times the node has been viewed.
cy: Y cyfanswm nifer o weithiau y mae rhywun wedi edrych ar y nod.

en: The total number of times the node has been viewed today.
cy: Y cyfanswm nifer o weithiau y mae'r rhywun wedi edrych ar y nod.

en: The most recent time the node has been viewed.
cy: Yr amser mwyaf diweddar y cafodd y nod ei weld gan rywun.

en: The name of the variable.
cy: Enw'r newidyn.

en: The value of the variable.
cy: Gwerth y newidyn.
