Migrate (7.x-2.6-rc1) - en to vi translation catalogue (63 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Previous
vi: Trước

en: Next
vi: Tiếp

en: Status
vi: Trạng thái

en: Operations
vi: Thao tác

en: Group
vi: Nhóm

en: Type
vi: Kiểu

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Description
vi: Mô tả

en: Disabled
vi: Tắt

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: Message
vi: Thông điệp

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Import
vi: Nhập vào

en: Default
vi: Mặc định

en: Update
vi: Cập nhật

en: Low
vi: Thấp

en: View
vi: Xem

en: Unknown
vi: Không rõ

en: Error
vi: Lỗi

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Done
vi: Xong

en: Warning
vi: Cảnh báo

en: Items
vi: Hàng hóa

en: Medium
vi: Vừa

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Destination
vi: Nơi đến

en: Class
vi: Lớp

en: Level
vi: Cấp

en: Task
vi: Tác vụ

en: Save settings
vi: Lưu các thiết lập

en: Operation
vi: Thao tác

en: Updated date
vi: Ngày cập nhật

en: seconds
vi: giây

en: Stop
vi: Dừng

en: Messages
vi: Thông báo

en: No items selected.
vi: Không có mục nào được chọn.

en: Source
vi: Nguồn

en: Query
vi: Truy vấn

en: Path alias
vi: Đường dẫn giả

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: Source field
vi: Trường nguồn

en: Description:
vi: Mô tả:

en: Execute
vi: Thực hiện

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Source data
vi: Dữ liệu nguồn

en: Importing
vi: Nhập

en: Registration
vi: Đăng ký

en: Migration
vi: Nâng cấp

en: Dashboard
vi: Trang tổng hợp

en: Menu links
vi: Các liên kết trên trình đơn

en: The total number of times the node has been viewed.
vi: Tổng số lần node này đã được xem.

en: The total number of times the node has been viewed today.
vi: Tổng số lần node này đã được xem hôm nay.

en: The most recent time the node has been viewed.
vi: Thời gian gần nhất node này được xem.

en: Dependencies
vi: Phụ thuộc

en: Idle
vi: Nghỉ

en: Enter a comma-separated list of words to describe your content.
vi: Nhập một danh sách các từ được ngăn cách bằng dấu phẩy (,) để mô tả  nội dung của bạn.

en: Rolling back
vi: Đang hoàn lại

en: Group:
vi: Nhóm:
