Migrate (7.x-2.8) - en to fil translation catalogue (29 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: Status
fil: Kalagayan

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Group
fil: Grupo

en: Type
fil: Uri

en: Subject
fil: Paksa

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Overview
fil: Pangkalahatang-ideya

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Message
fil: Mensahe

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Import
fil: Angkatin

en: Default
fil: Pamantayan

en: Update
fil: Gawing bago

en: Low
fil: Mababa

en: View
fil: Tingnan

en: Error
fil: Mali

en: Items
fil: Mga bagay

en: Medium
fil: Katamtaman

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: Save settings
fil: Pangalagaan ang mga pagtatakda

en: Operation
fil: Pagpapatakbo

en: Path alias
fil: Palayaw na landas

en: Dashboard
fil: Dashbord
