Migrate (7.x-2.8) - en to ta translation catalogue (54 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: Subject
ta: பொருள்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Priority
ta: முன்னுரிமை

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Message
ta: செய்தி

en: Variable
ta: மாறி

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Low
ta: தாழ்ந்த

en: View
ta: பார்

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Error
ta: பிழை

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Done
ta: முடிந்தது

en: Module
ta: கூடகம்

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: N/A
ta: இல்

en: OK
ta: சரி

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Destination
ta: இலக்கு

en: Task
ta: செய்பணி

en: Save settings
ta: அமைவுகளை சேமி

en: Operation
ta: செயல்

en: Updated date
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட தேதி

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: No items selected.
ta: எந்த உருப்படியும் தெரிவு செய்யப்படவில்லை.

en: Source
ta: மூலம்

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Path alias
ta: மாற்றுப் பாதை

en: Notice
ta: கவனிப்பு

en: Migrate
ta: புலம்பெயர்ப்பு

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Dashboard
ta: முகப்பு பெட்டகம்

en: Dependency
ta: சார்வுகள்

en: Dependencies
ta: சார்புகள்

en: Enter a comma-separated list of words to describe your content.
ta: உங்கள் தகவல் சார்ந்த வார்த்தைகளை கம(,) மூலமாக பிரித்து உள்ளீடு செய்க.
