Drupal-to-Drupal data migration (7.x-2.1-beta1) - en to fil translation catalogue (17 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Status
fil: Kalagayan

en: Username
fil: Bansag

en: Language
fil: Wika

en: Taxonomy
fil: Taksonomiya

en: Password
fil: Hudyat

en: Picture
fil: Larawan

en: Files
fil: Mga talaksan

en: Roles
fil: Mga papel

en: Published
fil: Inilathala

en: Signature
fil: Lagda

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon

en: Path alias
fil: Palayaw na landas

en: 1 user | @count users
fil[0]: 1 tagagamit
fil[1]: @count tagagamit
