Drupal-to-Drupal data migration (7.x-2.1-beta1) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Language
ta: மொழி

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Upload
ta: பதிவேற்றுக

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது

en: Promoted to front page
ta: முகப்பு பக்கத்திற்கு ஏற்றப்பட்டது

en: Create new revision
ta: புதிய மீட்டலை உருவாக்குக

en: 1 user | @count users
ta[0]: ஒரு பயனாளர்
ta[1]: பயனாளர்
