Drupal-to-Drupal data migration (7.x-2.1-beta1) - en to vi translation catalogue (36 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Status
vi: Trạng thái

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Email address
vi: Địa chỉ thư điện tử

en: Development
vi: Phát triển

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Taxonomy
vi: Luật phân loại

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Node ID
vi: ID node

en: Format
vi: Định dạng

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: Content Types
vi: Các kiểu Nội dung

en: Upload
vi: Tải lên

en: Picture
vi: Hình ảnh

en: Files
vi: Các tập tin

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Roles
vi: Vai trò

en: Published
vi: Đã công bố

en: Signature
vi: Chữ ký

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Sticky at top of lists
vi: Đưa lên đầu danh sách

en: Users
vi: Người dùng

en: Create new revision
vi: Tạo bản hiệu đính mới

en: Source type
vi: Kiểu nguồn

en: Path alias
vi: Đường dẫn giả

en: Review
vi: Duyệt lại

en: Timezone
vi: Múi giờ

en: 1 user | @count users
vi[0]: @count thành viên

en: Data
vi: Dữ liệu

en: Default theme
vi: Giao diện mặc định

en: Migration
vi: Nâng cấp

en: Credentials
vi: Thông tin xác thực

en: Stub
vi: Còn sơ khai

en: Your PHP configuration only supports a single database type, so it has been automatically selected.
vi: Cấu hình PHP của bạn chỉ hỗ trợ một loại cơ sở dữ liệu duy nhất, vì vậy nó sẽ được lựa chọn tự động.

en: @driver_name settings
vi: Thiết lập @driver_name
