Drupal-to-Drupal data migration (7.x-2.1-rc1) - en to ml translation catalogue (15 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Email address
ml: ഇ-മെയിൽ വിലാസം

en: Development
ml: വികസനം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Taxonomy
ml: വര്‍ഗ്ഗീകരണം

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Node ID
ml: നോഡ് ഐഡി

en: Upload
ml: അപ്‌ലോഡ്

en: Picture
ml: ചിത്രം

en: Drupal
ml: ഡ്രൂപ്പൽ

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Timezone
ml: സമയമേഖല
