Drupal-to-Drupal data migration (7.x-2.1-rc1) - en to ta translation catalogue (29 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Status
ta: நிலை

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Content Types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: Picture
ta: படம்

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Drupal
ta: ட்ரூபால்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Signature
ta: கையொப்பம்

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Sticky at top of lists
ta: பட்டியலில் மேலேயே நிலைநிறுத்த

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Create new revision
ta: புதிய மறுபதிவை உருவாக்கு

en: Path alias
ta: மாற்றுப் பாதை

en: Timezone
ta: நேர மண்டலம்

en: Data
ta: தரவு

en: Default theme
ta: இயல்பான தீம்

en: Your PHP configuration only supports a single database type, so it has been automatically selected.
ta: தங்கள் PHP முறையமைப்பு ஒரேயொரு தரவுதள வகைக்கு மட்டுமே ஒத்தசைவாக உள்ளது. அதனால் அது தானாகவே தெரிவுசெய்யப்பட்டுள்ளது.

en: @driver_name settings
ta: @driver_name அமைவுகள்
