Drupal-to-Drupal data migration (7.x-2.1) - en to cy translation catalogue (25 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: Status
cy: Statws

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Email address
cy: Cyfeiriad e-bost

en: Language
cy: Iaith

en: Taxonomy
cy: Tacsonomi

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Node ID
cy: ID Nod

en: Format
cy: Fformat

en: Teaser
cy: Rhagflas

en: Upload
cy: Llwytho i fyny

en: Picture
cy: Darlun

en: Files
cy: Ffeiliau

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Signature
cy: Llofnod

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Sticky at top of lists
cy: Yn ludiog ar frig y rhestr

en: Users
cy: Defnyddwyr

en: Create new revision
cy: Creu adolygiad newydd

en: Source type
cy: Math o ffynhonnell

en: Path alias
cy: Llwybr arallenw

en: Timezone
cy: Cylchfa Amser

en: 1 user | @count users
cy[0]: 1 defnyddiwr. @count o ddefnyddwyr.
