Migrate group settings (7.x-1.0-beta2) - en to ml translation catalogue (6 entries)

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Table prefix
ml: ടേബിള്‍ പ്രിഫിക്സ്

en: Database name
ml: ഡാറ്റാബേസിന്‍റെ പേര്

en: Database port
ml: ഡാറ്റാബേസ് പോര്‍ട്ട്
