Migration Tools (7.x-2.1) - en to vi translation catalogue (12 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Image
vi: Ảnh

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: Component
vi: Thành phần

en: Location
vi: Vị trí

en: Count
vi: Số lượng

en: Attachments
vi: Các đính kèm

en: Topic
vi: Chủ đề

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Migration
vi: Nâng cấp
