Mime Mail (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (20 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Language
ta: மொழி

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: Mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: The subject of the message.
ta: மின்னஞ்சலின் பொருள்

en: To
ta: பெறுநர்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: Recipient
ta: பெறுநர்

en: Not installed
ta: நிறுவப்படவில்லை

en: access denied
ta: அனுமதி மறுக்கப்பட்டுள்ளது

en: Attachments
ta: இணைப்புகள்

en: Key
ta: சாவி

en: Your message has been sent.
ta: உங்களது தகவல் அனுப்பப் பட்டது.

en: Send message
ta: செய்தி அனுப்புக

en: Sender name
ta: அனுப்புநர் பெயர்

en: Plain text message
ta: எளிய உரை தகவல்
