Minify (7.x-1.0-rc1) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: File name
fil: Pangalan ng talaksan

en: Performance
fil: Pagsasakatuparan

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.
