Minify HTML (7.x-1.2) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: You are not authorized to access this page.
ta: இந்த பக்கத்தை  நீங்கள் பார்க்கஅனுமதி இல்லை.

en: Access denied
ta: அனுமதி மறுக்கப்படுகிறது

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
ta: @site தற்போது பழுதுபார்ப்பு வேலை நடைபெறுதிறது. நாங்கள் மிக விரைவில் திரும்புகிறோம். தாங்கள் அமைதி காத்தலுக்கு நன்றி.

en: Page not found
ta: பக்கம் கிடைக்கவில்லை

en: Site under maintenance
ta: தளம் பழுதீர்ப்பு பணியில் உள்ளது

en: The requested page "@path" could not be found.
ta: வினவிய பக்கம் "@path" கண்டறிய முடியவில்லை.
