Mini site (7.x-1.0-unstable1) - en to vi translation catalogue (6 entries)

en: Exists
vi: Tồn tại

en: Maximum upload size
vi: Dung lượng tải lên tối đa

en: Unable to create
vi: Không thể tạo

en: Enter a value like "512" (bytes), "80 KB" (kilobytes) or "50 MB" (megabytes) in order to restrict the allowed file size. If left empty the file sizes will be limited only by PHP's maximum post and file upload sizes (current limit <strong>%limit</strong>).
vi: Nhập các giá trị như  "512" (bytes), "80 KB" (kilobyte) hay "50 MB" (megabyte) để giới hạn dung lượng tệp tin được phép tải lên. Để trống nếu như muốn dùng giới hạn mà cấu hình PHP trên hệ thống quy định (hiện đang là <strong>%limit</strong>).

en: The list of allowed extensions is not valid, be sure to exclude leading dots and to separate extensions with a comma or space.
vi: Danh sách các phần mở rộng cho phép không hợp lệ, để chắc chắn loại trừ các dấu chấm và để phân chia phần mở rộng với một dấu phẩy hay khoảng trắng.

en: Separate extensions with a space or comma and do not include the leading dot.
vi: Ngăn cách các phần mở rộng bằng dấu cách hoặc dấu phẩy, và không thêm dấu chấm ở đầu mỗi phần mở rộng.
