Mix and Match (7.x-2.1) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Help
ta: உதவி

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Link color
ta: தொடுப்புகளின் நிறம்

en: Gray
ta: சாம்பல்

en: Blue
ta: நீலம்

en: Black
ta: கருப்பு

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Sidebar first
ta: முதல் பக்கபட்டை

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Sidebar second
ta: இரண்டாம் பக்கபட்டை
