Mobile sliding menu (7.x-2.0) - en to vi translation catalogue (31 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: title
vi: tiêu đề

en: content
vi: nội dung

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Save
vi: Lưu

en: search
vi: tìm kiếm

en: add
vi: thêm

en: theme
vi: Giao diện

en: Block
vi: Khối

en: General
vi: Tổng quát

en: Log in
vi: Đăng nhập

en: Collapsed
vi: Đã thu hẹp

en: update
vi: cập nhật

en: open
vi: đang hoạt động

en: Missing
vi: Bị mất

en: width
vi: độ rộng

en: height
vi: độ cao

en: flag
vi: đánh dấu

en: Blocks
vi: Khối

en: collapsed
vi: co

en: Copyright
vi: Bản quyền

en: collapse
vi: thu gọn

en: Main menu
vi: Trình đơn chính

en: label
vi: nhãn

en: Wrap
vi: Cuộn

en: User menu
vi: Trình đơn của Người dùng

en: Override the default title for the block. Use <em>!placeholder</em> to display no title, or leave blank to use the default block title.
vi: Thay thế tiêu đề mặc định của khối. Dùng <em>!placeholder</em> nếu không muốn hiện tiêu đề, hoặc để trống để dùng tiêu đề mặc định.

en: Management
vi: Quản lý
