message notification center (7.x-1.1) - en to vi translation catalogue (22 entries)

en: more
vi: thêm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Message
vi: Thông điệp

en: User
vi: Người dùng

en: All
vi: Tất cả

en: Recipients
vi: Người nhận

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Notifications
vi: Thông báo

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: flag
vi: đánh dấu

en: Apply
vi: Áp dụng

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Offset
vi: Độ dịch

en: anonymous user
vi: người dùng ẩn danh

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính

en: Unread Messages
vi: Thư chưa đọc
