Mobile jQuery Theme (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (103 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: More
ta: மேலும்

en: Version
ta: பதிப்பு

en: view
ta: பார்

en: Search
ta: தேடல்

en: Weight
ta: எடை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: True
ta: சரி

en: False
ta: தவறு

en: Default
ta: இயல்பான

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Refresh
ta: புதுப்பி

en: Region
ta: பகுதி

en: no screenshot
ta: திரைநகல் இல்லை

en: Error
ta: பிழை

en: Block
ta: பெட்டி

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Menu link
ta: பட்டியல் சுட்டி

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Vocabulary name
ta: சொற்றொகுதி பெயர்

en: Overridden
ta: மேலெழுதப்பட்டது

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: OK
ta: சரி

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Uninstall
ta: கழற்றல்

en: Operation
ta: செயல்

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: View user profile.
ta: பயனர் விளக்கவிபரங்களை பார்

en: @time ago
ta: @time க்கு முன்னர்

en: Search results
ta: தேடல் முடிவுகள்

en: Your search yielded no results
ta: தங்கள் தேடல் எம்முடிவுகளையும் தரவில்லை

en: Empty
ta: காலி

en: Choice
ta: தெரிவு

en: Info
ta: தகவல்

en: revert
ta: பழையபடி மாற்று

en: You are here
ta: நீங்கள் இங்கே

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Go to page @number
ta: பக்கம் @number செல்

en: Grid
ta: கட்டம்

en: Show descriptions
ta: விளக்கங்களை காட்டு

en: Blue
ta: நீலம்

en: @user's picture
ta: @user's படம்

en: More help
ta: மேலும் உதவி

en: Preview full version
ta: முழுப்பதிப்பின் முன்னோட்டம்

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: No comments available.
ta: பின்னூட்டங்கள் இல்லை

en: Black
ta: கருப்பு

en: Hide descriptions
ta: விரிவாக்கத்தினை மறை

en: Compress layout by hiding descriptions.
ta: விரிவாக்கத்தை மறைப்பதன் முலம் பகுதிகளை குறுக்கு

en: Effect
ta: விளைவு

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: edit permissions
ta: அனுமதிகளை மாற்று

en: original
ta: அசல்

en: edit role
ta: பாத்திரத்தை மாற்று

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Vertical Tabs
ta: செயல்படும் கீற்று

en: sort ascending
ta: ஏறுமுகமாக வரிசைப்படுத்து

en: sort descending
ta: தலைகீழாக வரிசை

en: No blocks in this region
ta: இப்பகுதியில் எந்த பெட்டிகளும் இல்லை

en: Vote count
ta: வாக்கு எண்ணிக்கை

en: Search form
ta: தேடல் படிவம்

en: No modules are available to uninstall.
ta: நீக்க எந்த நீட்சிகளும் இல்லை.

en: Alert
ta: சமிக்சை

en: width @width
ta: அகலம் @width

en: height @height
ta: உயரம் @height

en: (active tab)
ta: (நடப்பு கீற்று)

en: Status message
ta: நிலை செய்தி

en: More information about text formats
ta: எழுத்து வடிவங்கள் பற்றிய அதிக விவரங்கள்

en: view actual size
ta: நிஜ அளவை பார்

en: Sample original image
ta: மாதிரி அசல் படம்

en: Sample modified image
ta: மாதிரி திருத்திய படம்

en: Date type
ta: தேதி வகை

en: Requires: !module-list
ta: தேவைகள்: !module-list

en: Powered by <a href="@poweredby">Drupal</a>
ta: <a href="@poweredby">ட்ரூபால்</a> சக்தி கொடுக்கிறது

en: Show more content
ta: மேலும் உள்ளடக்கத்தைக் காண

en: @name <em>(locked)</em>
ta: @name <em>(பூட்டப்பட்டது)</em>

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: !local-task-title!active
ta: !local-task-title !active

en: Close overlay
ta: மேற்பரப்பை மூடு

en: Text Formats
ta: எழுத்து வடிவங்கள்

en: Add other blocks
ta: மற்ற பெட்டிகளைச் சேர்
