Mobile jQuery Theme (7.x-1.1-beta1) - en to fil translation catalogue (51 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Comments
fil: Mga puna

en: More
fil: marami pa

en: view
fil: tingnan

en: Search
fil: Hanapin

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Back
fil: Bumalik

en: Default
fil: Pamantayan

en: Error
fil: Mali

en: Block
fil: Tipak

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Menu link
fil: Kawing sa menu

en: Roles
fil: Mga papel

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: Uninstall
fil: Alisin

en: Operation
fil: Pagpapatakbo

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: View user profile.
fil: Tingnan ang profile.

en: @time ago
fil: @time ang nakalipas

en: Your search yielded no results
fil: Ang iyong paghahanap ay walang naging resulta

en: Choice
fil: Pagpipilian

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina

en: Go to page @number
fil: Mag-punta sa pahina @number

en: @user's picture
fil: Larawan ni @user

en: Preview trimmed version
fil: Ganito ang magiging hitsura ng patikim na bersyon

en: Preview full version
fil: Ganito ang magiging hitsura ng buong bersyon

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: No comments available.
fil: Walang magagamit na mga puna.

en: The trimmed version of your post shows what your post looks like when promoted to the main page or when exported for syndication.<span class="no-js"> You can insert the delimiter "&lt;!--break--&gt;" (without the quotes) to fine-tune where your post gets split.</span>
fil: Ang patikim na bersyon ay nagpapakita kung ano ang magiging hitsura ng iyong paskil kapag ito'y itinaas sa pangunahing pahina o ineksport bilang RSS feed.<span class="no-js"> Maaari kang magsingit ng  "&lt;!--break--&gt;"  (hindi kasama ang panipi) upang pinuhin kung saan puputulin ang iyong paskil bilang patikim na bersyon.</SPAN>

en: Vote count
fil: Bilang ng boto

en: Search form
fil: Pormularyo ng paghahanap

en: Powered by <a href="@poweredby">Drupal</a>
fil: Pinatatakbo ng <a href="@poweredby">Drupal</a>

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin
