Mobile jQuery Theme (7.x-1.1-beta1) - en to ta translation catalogue (36 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: நீக்குக

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Comments
ta: குறிப்புரைகள்

en: More
ta: மேலும்

en: view
ta: நோக்குக

en: Search
ta: தேடல்

en: Weight
ta: நிறை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Go to previous page
ta: முந்தைய பக்கத்திற்கு செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கத்திற்கு செல்

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Error
ta: வழு

en: Block
ta: கட்டம்

en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: ‹ previous
ta: < முன்

en: next ›
ta: அடுத்தது >

en: View user profile.
ta: பயனாளர் விபரக்கோவையை நோக்குக.

en: @time ago
ta: @time இக்கு முன்னர்

en: Go to first page
ta: தொடக்கப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to last page
ta: இறுதிப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to page @number
ta: பக்கம் @number இற்கு செல்க

en: « first
ta: << தொடக்கம்

en: last »
ta: முடிவு >>

en: sort ascending
ta: ஏறுவரிசையில் வரிசைப்படுத்துக

en: sort descending
ta: இறங்குவரிசையில் வரிசைப்படுத்துக
