Mobile jQuery Theme (7.x-1.1-beta1) - en to vi translation catalogue (127 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: delete
vi: xoá

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Description
vi: Mô tả

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Comments
vi: Bình luận

en: More
vi: Thêm

en: Version
vi: Phiên bản

en: view
vi: xem

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Parent
vi: Cấp trên

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Go to previous page
vi: Đến trang kế trước

en: Go to next page
vi: Đến trang sau

en: Back
vi: Trở lại

en: True
vi: Đúng

en: False
vi: Sai

en: Default
vi: Mặc định

en: Format
vi: Định dạng

en: Refresh
vi: Làm tươi

en: Region
vi: Vùng

en: no screenshot
vi: không có ảnh chụp

en: Check
vi: Kiểm tra

en: Error
vi: Lỗi

en: Block
vi: Khối

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Menu link
vi: Liên kết trên trình đơn

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Roles
vi: Vai trò

en: Vocabulary name
vi: Tên kho từ

en: Overridden
vi: Đã ghi đè

en: Warning
vi: Cảnh báo

en: Add new comment
vi: Viết bình luận

en: Uninstall
vi: Gỡ bỏ

en: Operation
vi: Thao tác

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: View user profile.
vi: Xem hồ sơ người dùng.

en: @time ago
vi: cách đây @time

en: Search results
vi: Kết quả tìm kiếm

en: Your search yielded no results
vi: Không tìm thấy kết quả nào.

en: Empty
vi: Trống

en: Choice
vi: Lựa chọn

en: Info
vi: Thông tin

en: revert
vi: trở lại

en: Global Settings
vi: Thiết định tổng thể

en: You are here
vi: Bạn đang ở đây

en: Go to first page
vi: Đến trang đầu tiên

en: Go to last page
vi: Đến trang cuối cùng

en: Go to page @number
vi: Đến trang @number

en: Grid
vi: Lưới

en: Show descriptions
vi: Trình bày các phần mô tả

en: Blue
vi: Xanh

en: @user's picture
vi: Ảnh của @user

en: More help
vi: Trợ giúp thêm

en: Preview trimmed version
vi: Xem trước phiên bản rút gọn

en: Preview full version
vi: Xem trước phiên bản đầy đủ

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: No comments available.
vi: Không có bài bình luận nào.

en: Black
vi: Đen

en: Expand layout to include descriptions.
vi: Mở rộng bố cục để thêm phần mô tả.

en: Hide descriptions
vi: Ẩn các phần mô tả

en: Compress layout by hiding descriptions.
vi: Nén giao diện bằng cách giấu nội dung mô tả.

en: Effect
vi: Hiệu ứng

en: Error message
vi: Thông báo lỗi

en: edit permissions
vi: sửa quyền

en: original
vi: gốc

en: edit role
vi: sửa vai trò

en: Warning message
vi: Cảnh báo

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: Yellow
vi: Vàng

en: Primary
vi: Chính

en: Secondary
vi: Phụ

en: Vertical Tabs
vi: Tab nằm dọc

en: sort ascending
vi: sắp xếp tăng dần

en: sort descending
vi: sắp xếp giảm dần

en: No blocks in this region
vi: Không có khối nội dung nào trong vùng miền này.

en: The trimmed version of your post shows what your post looks like when promoted to the main page or when exported for syndication.<span class="no-js"> You can insert the delimiter "&lt;!--break--&gt;" (without the quotes) to fine-tune where your post gets split.</span>
vi: Phiên bản thu gọn của bài viết là những gì sẽ hiển thị khi xuất hiện trên trang chủ hay khi xuất thành các mẩu tin.<span class="no-js"> Bạn có thể thêm các ký tự ngăn cách "&lt;!--break--&gt;" (không có dấu ngoặc kép) để quyết định vị trí sẽ cắt bài viết.</span>

en: Vote count
vi: Số phiếu

en: Search form
vi: Biểu mẫu tìm kiếm

en: No modules are available to uninstall.
vi: Không có module nào hợp lệ để gỡ bỏ.

en: This theme requires PHP version @php_required and is incompatible with PHP version !php_version.
vi: Giao diện này đòi hỏi PHP phiên bản @php_required và không tương thích với PHP phiên bản !php_version.

en: Alert
vi: Báo động

en: width @width
vi: chiều rộng @width

en: height @height
vi: chiều cao @height

en: upscaling allowed
vi: Cho phép phóng to

en: random between -@degrees&deg and @degrees&deg
vi: ngẫu nhiên giữa -@degrees độ và @degrees độ

en: Main Menu
vi: Trình đơn chính

en: (active tab)
vi: (tab hoạt động)

en: Status message
vi: Thông báo tình trạng

en: Subscribe to @feed-title
vi: Nhận tin từ @feed-title

en: <a href="@login">Log in</a> or <a href="@register">register</a> to post comments
vi: <a href="@login">Đăng nhập</a> hoặc <a href="@register">Đăng kí</a> để bình luận

en: <a href="@login">Log in</a> to post comments
vi: <a href="@login">Đăng nhập</a> để bình luận

en: More information about text formats
vi: Thông tin thêm về định dạng văn bản

en: Style name
vi: Tên kiểu

en: There are currently no styles. <a href="!url">Add a new one</a>.
vi: Hiện chưa có kiểu dáng ảnh nào. <a href="!url">Thêm kiểu dáng ảnh mới</a>.

en: There are currently no effects in this style. Add one by selecting an option below.
vi: Kiểu dáng ảnh này hiện chưa có hiệu ứng nào. Thêm hiệu ứng bằng cách chọn một tùy chọn bên dưới.

en: view actual size
vi: xem kích thước thật

en: Sample original image
vi: Ảnh mẫu gốc

en: Sample modified image
vi: Ảnh mẫu đã qua xử lý

en: Date type
vi: Kiểu ngày tháng

en: This version is not compatible with Drupal !core_version and should be replaced.
vi: Phiên bản này không tương thích với Drupal !core_version và nên được thay thế.

en: Requires: !module-list
vi: Yêu cầu: !module-list

en: Required by: !module-list
vi: Cần thiết bởi: !module-list

en: Powered by <a href="@poweredby">Drupal</a>
vi: Sử dụng <a href="@poweredby">Drupal</a>

en: No vocabularies available. <a href="@link">Add vocabulary</a>.
vi: Chưa có phân nhóm nào. <a href="@link">Tạo phân nhóm mới</a>.

en: Show more content
vi: Xem thêm các nội dung khác

en: @name <em>(locked)</em>
vi: @name <em>(đã khóa)</em>

en: Highlighted
vi: Nổi bật

en: Close overlay
vi: Đóng lớp phủ

en: Drag and drop these blocks to the columns below. Changes are automatically saved. More options are available on the <a href="@dashboard-url">configuration page</a>.
vi: Kéo và thả các khối để các cột dưới đây . Thay đổi sẽ được tự động lưu. Các tuỳ chọn khác có sẵn trên trang <a href="@dashboard-url">cấu hình</a>.

en: Text Formats
vi: Các định dạng văn bản

en: Add other blocks
vi: Thêm các khối khác

en: To uninstall @module, the following module must be uninstalled first: @required_modules | To uninstall @module, the following modules must be uninstalled first: @required_modules
vi[0]: Để gỡ bỏ module @module, ta phải gỡ bỏ các module này trước đã: @required_modules

en: (Machine name: @type)
vi: (Tên máy: @type)

en: Viewport
vi: Cổng xem
