Mobile jQuery Theme (7.x-1.0-beta1) - en to te translation catalogue (62 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Description
te: వివరణ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: More
te: మరిన్ని

en: Version
te: సంచిక

en: view
te: వీక్షించు

en: Search
te: వెతుకు

en: Weight
te: భారం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Back
te: వెనక్కి

en: True
te: సత్యం

en: False
te: అసత్యం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Format
te: ఆకృతి

en: Region
te: ప్రాంతం

en: no screenshot
te: తెరపట్టు లేదు

en: Error
te: సమస్య

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Warning
te: హెచ్చరిక

en: OK
te: సరే

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: View user profile.
te: వాడుకరి ప్రొఫైలుని చూడండి.

en: @time ago
te: @time క్రితం

en: Search results
te: అన్వేషణ ఫలితాలు

en: Info
te: సమాచారం

en: You are here
te: మీరు ఇక్కడ ఉన్నారు

en: Go to first page
te: మొదటి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to last page
te: చివరి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to page @number
te: @number వ పేజీకి వెళ్ళండి

en: Show descriptions
te: వివరణలను చూపించు

en: Blue
te: నీలం

en: @user's picture
te: @user యొక్క చిత్రం

en: More help
te: మరింత సహాయం

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: No comments available.
te: వ్యాఖ్యలు లేవు

en: Black
te: నలుపు

en: Hide descriptions
te: వివరణలను దాచు

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: original
te: అసలు

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: Vertical Tabs
te: నిలువు ట్యాబులు

en: sort ascending
te: ఆరోహణ క్రమం

en: sort descending
te: అవరోహణ క్రమం

en: width @width
te: వెడల్పు @width

en: Status message
te: స్థితి సందేశం

en: <a href="@login">Log in</a> or <a href="@register">register</a> to post comments
te: వ్యాఖ్యానించడానికి <a href="@login">ప్రవేశించండి</a> లేదా <a href="@register">నమోదవ్వండి</a>

en: <a href="@login">Log in</a> to post comments
te: వ్యాఖ్యానించడానికి <a href="@login">ప్రవేశించండి</a>
