Mobile jQuery Theme (7.x-2.0-beta1) - en to cy translation catalogue (85 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Title
cy: Pennawd

en: delete
cy: dileu

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Comments
cy: Sylwadau

en: More
cy: Mwy

en: Version
cy: Fersiwn

en: view
cy: gweld

en: Search
cy: Chwilio

en: Weight
cy: Pwysau

en: Parent
cy: Rhiant

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: edit
cy: golygu

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: True
cy: Gwir

en: False
cy: Anwir

en: Default
cy: Diofyn

en: Format
cy: Fformat

en: Region
cy: Rhanbarth

en: no screenshot
cy: dim siot sgrîn

en: Error
cy: Gwall

en: Block
cy: Bloc

en: Header
cy: Pennawd

en: Footer
cy: Troedyn

en: Custom
cy: Addasu

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Vocabulary name
cy: Enw geirfa

en: Overridden
cy: Wedi ei wrthwneud

en: Width
cy: Lled

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd

en: Uninstall
cy: Dad-osod

en: Operation
cy: Gweithrediad

en: ‹ previous
cy: < blaenorol

en: next ›
cy: nesaf >

en: View user profile.
cy: Gweld proffil defnyddiwr

en: @time ago
cy: @time yn ôl

en: Search results
cy: Canlyniadau chwilio

en: Your search yielded no results
cy: Ni gynhyrchodd eich gwelediad unrhyw ganlyniadau.

en: Empty
cy: Gwag

en: Choice
cy: Dewis

en: revert
cy: dychwelyd

en: You are here
cy: Rydych yma

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf

en: Go to page @number
cy: Ewch i dudalen @number

en: Show descriptions
cy: Dangos disgrifiadau

en: Blue
cy: Glas

en: @user's picture
cy: Darlun @user

en: Grey
cy: Llwyd

en: Preview trimmed version
cy: Rhagolwg o'r fersiwn taclus

en: Preview full version
cy: Rhagweld fersiwn cyfan

en: « first
cy: Cyntaf

en: last »
cy: olaf >>

en: No comments available.
cy: Dim sylwadau ar gael

en: Black
cy: Du

en: Expand layout to include descriptions.
cy: Ehangu cynllun i gynnwys disgrifiadau.

en: Hide descriptions
cy: Cuddio disgrifiadau

en: Compress layout by hiding descriptions.
cy: Cywasgu cynllun drwy guddio disgrifiadau.

en: Effect
cy: Effaith

en: Error message
cy: Neges wall

en: edit permissions
cy: golygu hawliau

en: edit role
cy: golygu swyddogaeth

en: Warning message
cy: Neges rybudd

en: Yellow
cy: Melyn

en: sort ascending
cy: dosbarthu'n esgynnol

en: sort descending
cy: dosbarthu'n ddisgynnol

en: No blocks in this region
cy: Dim blociau yn y rhanbarth yma.

en: The trimmed version of your post shows what your post looks like when promoted to the main page or when exported for syndication.<span class="no-js"> You can insert the delimiter "&lt;!--break--&gt;" (without the quotes) to fine-tune where your post gets split.</span>
cy: Y fersiwn taclus o'ch cofnod yn dangos beth mae eich cofnod yn edrych pan yn cael ei hyrwyddo i'r brif dudalen neu pan yn cael ei allfudo i'w gynghrair.<span class="no-js"> Gallwch mewnosod affinnydd "&lt;!--break--&gt;" (heb y dyfynnod) i gyweirio'n fân lle fydd eich cofnod yn cael ei rannu.</span>

en: Vote count
cy: Cyfrif pleidlais

en: Search form
cy: Ffurf chwiliad

en: No modules are available to uninstall.
cy: Does dim modilwau ar gael i dad-osod.

en: Status message
cy: Neges statws

en: Subscribe to @feed-title
cy: Tanysgrifiwch i @feed-title

en: <a href="@login">Log in</a> or <a href="@register">register</a> to post comments
cy: <a href="@login">Mewngofnodwch</a> neu <a href="@register">Cofrestrwch</a> er mwyn postio sylwadau

en: <a href="@login">Log in</a> to post comments
cy: <a href="@login">Mewngofnodwch</a> er mwyn postio sylwadau

en: More information about text formats
cy: Rhagor o wybodaeth am fformatiau testun

en: Powered by <a href="@poweredby">Drupal</a>
cy: Pwerir gan <a href="@poweredby">Drupal</a>
