Mobilizer (7.x-1.0) - en to cy translation catalogue (37 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Title
cy: Pennawd

en: Pages
cy: Tudalennau

en: delete
cy: dileu

en: Content
cy: Cynnwys

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Confirm
cy: Cadarnhau

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: RSS feed
cy: Porthwr RSS

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Edit
cy: Golygu

en: Country
cy: Gwlad

en: Weight
cy: Pwysau

en: edit
cy: golygu

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: Save
cy: Cadw

en: Help
cy: Cymorth

en: Font Size
cy: Maint ffont

en: Menu
cy: Dewislen

en: <none>
cy: <dim>

en: file
cy: ffeil

en: Header
cy: Pennawd

en: Width
cy: Lled

en: Send
cy: Anfon

en: Method
cy: Dull

en: Start
cy: Dechrau

en: reset
cy: ailosod

en: City
cy: Tref

en: menu
cy: dewislen

en: Message:
cy: Neges:

en: Style
cy: Arddull

en: You are here
cy: Rydych yma

en: Apply
cy: Ceisio

en: Publish
cy: Cyhoeddi

en: Unpublish
cy: Heb ei gyhoeddi

en: There was an error saving the menu link.
cy: Roedd gwall wrth gadw'r dolen i'r dewislen.
