Mobilizer (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (21 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: delete
fil: tanggalin

en: Content
fil: Nilalaman

en: Username
fil: Bansag

en: Confirm
fil: Kumpirmahin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Weight
fil: Timbang

en: edit
fil: wastuhin

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Help
fil: Tulong

en: Header
fil: Ulunan

en: reset
fil: ibalik sa pamantayan

en: Main menu
fil: Pangunahing menu

en: Secondary menu
fil: Pangalawang menu

en: There are no menu links yet. <a href="@link">Add link</a>.
fil: Wala pang kawing sa menu. <a href="@link">Magdagdag ng kawing</a>.
