Mobilizer (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (60 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Pages
vi: Trang

en: delete
vi: xoá

en: Content
vi: Nội dung

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Confirm
vi: Xác nhận

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: RSS feed
vi: Nguồn RSS

en: Enabled
vi: Bật

en: Edit
vi: Sửa

en: Country
vi: Quốc gia

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Center
vi: Giữa

en: edit
vi: sửa

en: Preview
vi: Xem trước

en: Save
vi: Lưu

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Font Size
vi: Cỡ chữ

en: Layout
vi: Bố cục

en: <none>
vi: <không>

en: file
vi: tập tin

en: Done
vi: Xong

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Width
vi: Chiều rộng

en: State
vi: Bang

en: Send
vi: Gửi

en: Method
vi: Phương thức

en: Start
vi: Khởi động

en: reset
vi: thiết lập lại

en: Menu Title
vi: Tiêu đề Thực đơn

en: Page Title
vi: Tên trang

en: City
vi: Thành phố

en: Street Address
vi: Địa chỉ đường phố

en: Message:
vi: Thông điệp:

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: Style
vi: Kiểu dáng

en: Color Palette
vi: Bảng màu

en: You are here
vi: Bạn đang ở đây

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Save Configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Publish
vi: Xuất bản

en: Unpublish
vi: Ngưng xuất bản

en: There was an error saving the menu link.
vi: Có lỗi xảy ra khi đang lưu liên kết menu.

en: Go back
vi: Quay lại

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: Main menu
vi: Trình đơn chính

en: Secondary menu
vi: Trình đơn phụ

en: The file permissions could not be set on %uri.
vi: Các quyền của tập tin không thể được gán tại %uri.

en: There are no menu links yet. <a href="@link">Add link</a>.
vi: Không có liên kết nào trên trình đơn này. <a href="@link">Tạo liên kết</a>.

en: The text to be used for this link in the menu.
vi: Văn bản sẽ dùng để hiển thị liên kết này trên trình đơn.

en: Are you sure you want to delete the custom menu link %item?
vi: Bạn có chắc chắn là muốn xóa liên kết tự chọn %item khỏi trình đơn chứ?

en: The menu link %title has been deleted.
vi: Liên kết %title đã được xóa khỏi trình đơn.

en: Deleted menu link %title.
vi: Đã xóa liên kết %title khỏi trình đơn.

en: Edit menu link
vi: Sửa liên kết trên trình đơn

en: Weight for @title
vi: Độ nặng cho @title

en: Enable @title menu link
vi: Sửa liên kết @title
