Mobilizer (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (48 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: delete
ta: அழி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: RSS feed
ta: ஆர்எஸ்எஸ் ஓடை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Edit
ta: மாற்று

en: Country
ta: நாடு

en: Weight
ta: எடை

en: Center
ta: மையம்

en: edit
ta: மாற்று

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: <none>
ta: <இல்லை>

en: file
ta: கோப்பு

en: Done
ta: முடிந்தது

en: RSS
ta: ஆர்எஸ்எஸ்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Width
ta: அகலம்

en: Send
ta: அனுப்புக

en: Method
ta: முறை

en: reset
ta: மீள அமைத்தல்

en: menu
ta: பட்டியல்

en: Message:
ta: தகவல்:

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Style
ta: பாணி

en: You are here
ta: நீங்கள் இங்கே

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Publish
ta: வெளியிடுக

en: Unpublish
ta: வெளியிடாதே

en: There was an error saving the menu link.
ta: இந்த வரைப்பட்டி தொடுப்பினை சேமிப்பதில் பிழை

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Email:
ta: மின்னஞ்சல்:

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: Secondary menu
ta: இரண்டாம்தரப் பட்டி

en: The file permissions could not be set on %uri.
ta: கோப்பு அனுமதிகளை %uri இதற்கு அமைக்க இயலவில்லை.

en: The menu link %title has been deleted.
ta: பட்டியல் சுட்டி %title அழிக்கப்பட்டது.

en: Edit menu link
ta: பட்டியல் சுட்டியை மாற்று

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை
